[Release] Đầu năm mới share server season 11 chơi theo tâm trạng đang vui

solokoku

Active member
do đầu năm được khá nhiều thuận lợi nên cảm thấy vui share season 11 chơi cho vui vì thấy clbgame bị ta ddos nên cũng thấy khá mãn nguyện,cảm thấy 4r đã quá tệ vì chả có ma nào ghé thăm thôi thì xem như tết lì xì cho 4r server này,chẳng phải nói nhiều nữa vào công việc theo thói quen,để chạy được season mới nhất này của webzen tức ss11 ep2 chúng ta cần lưu ý 5 điều như sau:
1)server chỉ chạy được trên sql 2008 rc2 hoặc cao hơn
2)tải toàn bộ file attach ổ d:\
3)cài card mạng ảo theo ip đã đăng ký bản quyền =)) 192.168.1.200
4)retore DB muonline.bak(hoặc attach db muonline.mdf ta sẽ cho link riêng)xong nhấn reg *32 hoặc *64 tùy theo bản win 32 hay win 64
5)tạo acc bằng muedit có sẳn trong mu server nhấn file >create acc rồi đặt tên +pass xong bấm create
còn lại là chạy 4 link xong vào vào client s11 chạy start.exe vào game thưởng thức ngoài ra db có sẳn (acc test pass test) dành cho ai lười biếng
Bonus vài tấm hình test chơi còn changelog tự tìm hiểu và bug cũng tự fix(tôi sẽ không support bất kỳ câu hỏi nào khi bài viết này đăng lên và mọi công việc còn lại các you tự test và tìm hiểu bye...bye)
À quên bản quyền này của Muemu kết hợp với xteam thực hiện và phát hành còn tôi là kẻ cắp và config =))

update thêm link (server+client)và DB qua fshare cho dể tải nếu biết cách getlink web
server

DB

1 link bao gồm mu server +client(đã quét kis 2017 bản quyền bảo đảm no shell+no bug 100%)

bonus thêm link sql có thể chạy sv này

Sửa lần cuối:
thấy cái ip 192.168.1.200 là biết đậm chất solokoku rồi, không lẻ lấy server ssX này convert sang win XP và win ảo, giảm client cho máy cấu hình thấp chơi nhỉ, không biết chủ thớt có đồng ý cho bé mổ sẻ edit server không ạ

thấy cái ip 192.168.1.200 là biết đậm chất solokoku rồi, không lẻ lấy server ssX này convert sang win XP và win ảo, giảm client cho máy cấu hình thấp chơi nhỉ, không biết chủ thớt có đồng ý cho bé mổ sẻ edit server không ạ
đã share rồi thích làm gì thì làm mần gì cũng dc miễn sao còn link cho dân chúng download về thưởng thức là được

Hi,

Cảm ơn vì đã chia sẻ, cho mình xin video hướng dẫn cài đặt và restore được không ạ? Mình là newbie.

Bác cho em hỏi chút.

1. Trong Table dbo.Charater column Class em để là 12 thì là Grand Master nhưng sao trong game dw không cầm, mặc đồ dành cho Grand Master, Soul Master hay đeo Wing 3 nhỉ?
2. Trong Table dbo.MasterSkillTree em setup để có 200, 400 point master mà vào game không cộng điểm được.

Bác rảnh xem giúp em 2 vấn đề này với ạ.

Em cảm ơn!!!

bác ơi sao cái skill chém kiếm của dk lỗi rồi đánh cái dis ra ngoài luôn
không hiểu sao bác chỉ dùm em với ạ tks bác chủ thớt

chủ topic làm ơn hướng dẫn mọi người bằng video hoặc hình ảnh được k ạ?
em bị lỗi "could not connect to database" khi khởi động data sever và join sever
nếu được mọi người có thể teamvier giúp em được không ạ,em xin cảm ơn!

đã share rồi thích làm gì thì làm mần gì cũng dc miễn sao còn link cho dân chúng download về thưởng thức là được

Tôi cũng đã từng downloand một bản tương tự của bản này nhưng đã đc làm sẵn trên máy ảo rồi. Nhưng khi vào chơi thì bị lỗi Skill đánh không được (Bạn có thể fix lại được không)

Back