Dekaron Server

†Wasa_ßjn†

phần trailer1 :

Phần TRailer2:

thông tin yêu cầu :
Ram : 512mb ~
VGA : 128mb ( onbroad ~ ) ~
Chip : 2.40Ghz ~ Pentium 4 ~

ai thích PM mình , mình share free và HD , chứ lúc viết bài trên 4rum máy rs 2 lần , mỏi quá

có gì bàn luận tại đây hen

Sửa lần cuối:
Em chịu khó shared cái hướng dẫn và link cái nha, để cho chắc em làm trong WORD rồi hãy UP lên 4r, hok thôi nửa chừng lại mất thì uổn công.

Cái này thấy ổn thì làm server Online thấy hay hay ^^!, thank em.

Cái này bữa trước cũng có Load về cài nhưng HD bên Ragezone khó hiểu với lại tụi nó HD chung chung quá....Bin Up Link HD cho mọi người coi qua nhé :4: :4:

Rảnh làm TUT Video cho dễ hiểu

Em chịu khó shared cái hướng dẫn và link cái nha, để cho chắc em làm trong WORD rồi hãy UP lên 4r, hok thôi nửa chừng lại mất thì uổn công.

Cái này thấy ổn thì làm server Online thấy hay hay ^^!, thank em.

em bỏ 1 đêm test hết từ : wings , event , socket , công thành chiến vvvvvvv . tất cả Work , h` em viết 1 cái HD rùi anh TD làm Server Dekaron VN hen :D :D :D , thằng này cạnh tranh VS MuOnline dữ dội lắm , nhất ở Châu Mỹ :D

ai co the? lam sever Dekaron cho anh em choi ko hien tai co 1 nguoi lam dekaronVN nhung moi mo dc hom 1/6 den hom 4/6 da dong cua roi chan .can 1 sever lau dai

Thôi lâu quá. Google rồi thấy luôn nè: (Bin em có thì cứ gửi lên đối chiếu luôn)

Mà dài + lười xem cái guides quá :(
Làm nhanh nha em dzai, bên pic kia mới 24.3 Update hay sao ấy :D

Bin em share Guide + client + Server đi :(
Không thì lên Y!M nhiều nhiều cái :(
Anh đợi sốt cả ruột, cả hè tưởng chán ai ngờ có chút này :D

Thôi lâu quá. Google rồi thấy luôn nè: (Bin em có thì cứ gửi lên đối chiếu luôn)

Mà dài + lười xem cái guides quá :(
Làm nhanh nha em dzai, bên pic kia mới 24.3 Update hay sao ấy :D

her chào anh em 4r kntc , dạo này thi dữ dội quá ko onl đc nhiều ^^ . bản của em là bản Action 5 hay 6 gì đó em ko nhớ , nhưng link bản 1 Click hình như die hết rùi , em tổng hợp và up MAXup ở bài kia hết rồi . à Kichun onl Yh pm Bin 1 tý nha có chuyện cần nói :D

minh` thay ben clbgames chiri da mo? 1 sever minh cam thay rat dong mac du chua co viet hoa
Dekaron se la 1 tro game hay de sung ngang voi Mu minh cung la dan cay Mu nhung Dekaron van la hay
anh em ai choi dekaron vao ung ho di

Back