[Development] Effect hiệu ứng cho gậy bọ cạp thần ma đối với MU cũ

Van_Bom

Member
Mày mò học lỏm sau 1 đêm cũng làm được cái effect cho gậy bọ cạp, chú ý là ver cũ không có gậy bọ cạp nên phải làm 3 bước mới có, add item vào, cha grow đổi màu, bước cuối khó nhất là làm effect hiệu ứng, mời cả nhà xem qua cho mát mẻ...

Sửa lần cuối:
mời anh em thưởng thức và chiêm ngưỡng à.....có gì cho xin cái nhận xét để rút kinh nghuyeetj nào...

bờm có hàng gì ngon hơn nữa ko nào nghiên cứu mấy bản củ rích hoài thế =))

bờm có hàng gì ngon hơn nữa ko nào nghiên cứu mấy bản củ rích hoài thế =))

tớ chỉ làm các loại MU cũ từ SS4 trở xuống thôi, he he..... dạo này tớ cũng tập tành code trên server 1 chút...sơ sơ là đạt vài cái này...

1, Chống hack disconnect từ server
2, Chống hack agi delay từ server
3, Chống dup ngọc từ server
4, Vài thứ chống linh tinh nữa không tiện liệt kê....

Cho thằng hack dùng main trắng tinh luôn, tha hồ mà quẩy he he he.... chỉ tiến đến 1 mục đích là ........... disconnect from server...he he

tớ chỉ làm các loại MU cũ từ SS4 trở xuống thôi, he he..... dạo này tớ cũng tập tành code trên server 1 chút...sơ sơ là đạt vài cái này...

1, Chống hack disconnect từ server
2, Chống hack agi delay từ server
3, Chống dup ngọc từ server
4, Vài thứ chống linh tinh nữa không tiện liệt kê....

Cho thằng hack dùng main trắng tinh luôn, tha hồ mà quẩy he he he.... chỉ tiến đến 1 mục đích là ........... disconnect from server...he he
lâu rồi chả thấy bờm share gì cả có sv nào ngon ngon chút share cho anh em nó test chơi đi =))

lâu rồi chả thấy bờm share gì cả có sv nào ngon ngon chút share cho anh em nó test chơi đi =))

tớ vừa tốt nghiệp xong, giờ đang dai đoạn thất nghiệp, khi nào ổn định công việc thì sẽ shared vài bản hót hót nữa cho anh em sướng

Back