Font chữ của MU(vào xem thì bík)

• Người khởi tạo FNL
  • Ngày bắt đầu

FNL

Sưu tầm trên skin on web ragezone,mình tìm đc mấy cái font chữ MU vô cùng đẹp...nhưng lại không biết add vào word làm sao nữa(ký tự MU từ A->Z):Xem hình Font chữ MU , download font chữ ở phần attach(sẵn đây ai biết add font chữ chỉ gh.)

Sửa lần cuối:
Hixxx... Vào My Computer .... Copy cái font trên vào C:\WINDOWS\Fonts (theo mặc định) là được :D

Đã ai thử chưa thế ?
Tui đang chạy Server làm hỏng cái Ghost lại thì .........Toi

đây hok phải là file .psd sao bỏ vào font được :(
cái này chỉ dùng PS mỡ lên xem thôi nếu biết chắc dùng copy dán chắc cũng được ha

tui mở cũng không đc nữa,bạn nào chỉ dẫn file đuôi PS cái file Font này giúp,tui copy vào C:/Windows/Fonts hoài mà báo lỗi riết.Thanks nhiều:30:

Rõ khổ mấy ông quá cái này hok phải Font đâu :(
Font chử phải có đuôi .ttf chẳng hạng còn cái này là file hình gốc .psd :7: bỏ vào thư mục windows/font làm sao nó nhận :(
cái này chắc chỉ cut và paste tạm thôi hong có cài vào bộ Font được còn ai biết cách làm Font thì chuyển sang rồi mới cài được vào máy :107:

Mở nó bằng photoshop thôi. Có gì đâu, thích lấy chữ nào thì lấy. thế thôi

Lấy = Cách nào.Mình hok rành về photoshop lắm.Bạn có thể PM: Y!M chỉ mình dc ko?
Nếu dc Thanks bạn nhiều :06:

Bài đầu tiên của em về vấn đề này :
file này là file .psd dành cho soft photoshop, ai giỏi về Photoshop thì chèn vào các ảnh nền khác là header hoặc footer cho đẹp thôi.

Sửa lần cuối:
Back