[Fshare]Mu Offline Ex700 Máy ảo

thulinhquydo

[DOWNLOAD] [/DOWNLOAD]

Hướng dẫn cài
B1: cài đặt VMware 9, giải nén Server và client với pw: thulinhquydo

B2: mở Muserver lên = VMware 9 rồi chọn network thành Bright

B3: Chạy theo thứ tự 1-2-3, dùng Mumaker để tạo acc

Link topic gốc của Solokoku

Sửa lần cuối:
Nhưng tớ thấy cái path, cứ mỗi lần chạy + với cái path trên thanh tasbar là chán lắm cậu ơi

Cậu ơi tớ thử việt hoá không dấu mấy file trong đó nhưng khi chạy main thì không thể chạy đươc, sao thế nhỉ
Hình như nó không cho chỉnh sửa gì trong đó hết à, việt hoá file item không dấu cũng không được

Phiên bản Ex700 và Ex701 rất nhiều lỗi. Muốn edit các file bmd phải có tool thích hợp. Các tool edit bmd hiện hầu như mới hỗ trợ đến SS6 vì phiên bản Ex7.. chính thức rất ít trên toàn thế giới.

user và pass SQL tìm ở đâu nhỉ?
Lúc thì www
Lúc lại sa
Lúc pass là passwo
Lúc pass lại là password?

user và pass SQL tìm ở đâu nhỉ?
Lúc thì www
Lúc lại sa
Lúc pass là passwo
Lúc pass lại là password?

Cái này hình như là lúc cài SQL nó sẽ bắt nhập mà, còn sv của người khác thì bạn tìm thử trong exdb.ini trong folder exdb thử xem, nhớ nhớ vậy :D

:D Đang test cái server khác trên máy ảo này. Không muốn cài lại ý mà :3
Thankss...

Mà cái máy ảo mình dùng Bridge. Khi vào thì nó báo trùng IP. Nối mạng chung với mấy nhà, họ dùng IP động chứ không dùng IP tĩnh. Chỉnh sao cũng bị trùng. Vậy chuyển từ Bridge sang loại nào để không bị nữa? Bạn có biết không?

Bạn ơi sao mình cài máy ảo rồi, chạy 1-2-3 OK hết rồi, nhưng khi chạy file main ở Client thì nó ko hiện gì lên hết, còn chạy file START thì 2-3 lần nó báo file main lỗi, sau đó chạy đc, nó bật file main lên, load game nhưng vào game lại báo bị ngắt kết nối với máy chủ.

Vậy là sao vậy bạn? :(

Back