Game goPet - Huấn luyện thú cưng, đại chiến linh thú(mới ra lò hot)

thetanls

[game android]Game goPet - Đại chiến thú cưng không thể bỏ lỡ

Bạn đã từng tham gia vào những trò chơi nuôi thú ảo nhưng công việc của bạn chỉ là chăm sóc thú cưng mỗi ngày như cho thú ăn, uống, chơi trò chơi hay đi ngủ.
Nhưng đến với việc nuôi thú của bạn không chlà những công việc nuôi thú mà bạn sẽ được giao lưu với cộng đồng thú cưng lớn nhất Việt Nam.

Bạn sẽ được hóa thân thành một nhà huấn luyện thú nuôi siêu việt, có khả năng chiến đấu và dùng phép thuật.
Hãy hòa mình vào thế giới kỳ diệu để luyện tập và nâng cấp kỹ năng chiến đấu. goPet còn có —hệ thống cường hóa, tiến hóa vũ khí độc đáo và hệ thống nhiệm vụ đa dạng và đặc sắc.
Ngoài ra, bạn còn có thể đưa chúng đi chơi mua sắm, đi siêu thị, mua quần áo và hàng loạt những hoạt động hấp dẫn khác đang chờ đợi bạn khám phá.

Các bạn có thể gopet tại trang chủ taigamechoandroid.mobi
hoặc
Các bạn hãy soạn tin nhắn theo cú pháp sau để tải game : TG 124860 gửi 6086

Sửa lần cuối:

Vegas không đơn thuần là một game trùng ý tưởng với các game chơi bài thông thường mà còn là một game với nhiều ý tưởng mới chưa có trên thị trường. Các cuộc thi đấu dành cho gia tộc và người chơi mang tính đối kháng cao, có đòi hỏi sự khéo léo của người chơi nên không gây nhàm chán. Dành được danh hiệu Thần Bài giúp người chơi có được hiệu ứng avatar không đụng hàng, khẳng định được tính duy nhất của người chơi. Và còn nhiều nhiều tính năng khác đang chờ bạn khám phá, nhanh tay về điện thoại của mình thôi nào các bạn.

Người chơi có thể kết bạn với rất nhiều người bạn mới thông qua nhiều cách khác nhau như: chơi bài, trò chuyện, tham gia gia tộc và còn rất nhiều hoạt động khác nữa. Người chơi có thể tự tạo gia tộc cho riêng mình hoặc tham gia vào gia tộc của người chơi khác. Gặp gỡ giao lưu, trò chuyện với người chơi khác trong gia tộc.Các phòng thi đấu gia tộc giúp làm tăng danh vọng của gia tộc. Điểm danh vọng càng cao gia tộc càng được nhiều người biết đến và phát triển ngày càng lớn hơn. Hệ thống thi đấu dành danh hiệu Thần bài diễn ra vào chủ nhật hàng tuần nhầm tăng tính ganh đua giữa các người chơi và làm cho game có nhiều hoạt động hơn
Người chơi có thể thoải mái lựa chọn các vật phẩm hỗ trợ được bày bán trong shop.Ngoài ra còn có thể lựa chọn avatar phù hợp với cá tính của mình nhất.

Các bạn có thể tải Thần Bài Vegas bằng cách soạn tin TN 10214 gửi 8041
Xem chi tiết tại trang chủ taigamechoandroid.mobi.

Sửa lần cuối:
Back