Game mobile búa tạ online

wapvietz

Búa t là một game nhập vai kết hợp chiến thuật vừa được ra mắt game thủ vào cuối tháng 3 vừa qua. Có thể nói trong làng game mobile tại Việt Nam hiện nay ra mắt rất nhiều game mới , các game vô cùng ấn tượng trong mắt người chơi nhưng theo mình thấy các game đó luôn có một điểm chung nào đó , không quá mới mẻ cho lắm , cốt truyện khá giống nhau.Nhưng hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn một tựa game hoàn toàn mới , rất có thể sẽ là siêu phẩm trong cuối tháng 3 này đó là miễn phí

Hướng dẫn các bạn cách chơi game búa tạ .Khi tham gia vào game bạn sẽ được game hướng dẫn cách chơi game từ đầu đến cuối , chỉ vỏn vẹn 5 phút chắc chẵn bạn sẽ chơi game thành thạo , người chơi sẽ phải lập cho mình một đội hình để tham gia chiến đấu . Điểm đặc biệt nhất trong game đó chính là bạn có thể nhận sự hỗ trợ từ các quân lính của mình.Các quân lính được hiện ở góc phải bên dưới màn hình , khi bạn kich vào sẽ ra các quân lính cùng chiến đấu với bạn. Khi các tướng của bạn đạt đến điểm số nào đó , bạn chỉ cần kich nào tướng đó sẽ ra những skill triệt hạ đối thủ.

Back