game monkey_luufy online (fam ham mo vao` day!! ( vua hải tặc)

DeTuAdmin

Các bước để chơi:game này là game trung quoc (hans) ( đăng nhập bằng google chorm nhé!>
Trang chủ: op.198game.com
Để đăng ký: tất nhiên là click vào ô start game bên trái phía trên!!!!
B2: đưới 2 ô để đăng nhập ( lưu ý phần này google chorm ko djck duoc)
Bạn chon 注册( có nghĩa là đăng ký ko cần email đâu)
B3 hiện ra 1 web khác bạn nhấp vào màn hình
B4: nhập thông tin : tk ô thứ nhất
ô thứ 2 và thứ 3 các bạn nhâp mk
sau khi đã nhập xong các bạn chon chữ đầu tiên bên đưới ( co 2 chữ trung quốc đó)
b5 tắt web dang ký quay trở lại bước 3
Còn lại tự xử nhé (Nếu ko bjt lập thì pm mình lập cho vài cái)

nếu là bài giới thiệu game thì nên giới thiệu các class(lớp) nhân vật,tính năng,1 số hình ảnh in game nhé.Lần đầu nên chỉ nhắc nhở,lần sau thì ăn thẹo nhé

hí hí em có hỏi post anh lên thế nào mà không biết ( em đã coppy nhưng không được mong anh giúp)

hí hí em có hỏi post anh lên thế nào mà không biết ( em đã coppy nhưng không được mong anh giúp)

Khi copy paste 1 bài viết mà muốn lấy luôn hình ảnh và các format của text thì em phải click chọn cái chế độ post "dạng trù phú", click cái Icon góc trên bên phải khung post bài (
). Nếu muốn mặc định lúc nào cũng post bài ở dạng trù phú thì vào chỉnh ở trong hồ sơ cá nhân ( ), kéo xuống phía dưới mục "Mục Linh tinh --> Khung soạn thảo --> Chọn "Dạng trù phú". Lưu ý: tính năng post bài trù phú không hỗ trợ trên trình duyệt Chrome, em nên xài Firefox hooặc IE là tốt nhất.

Nếu muốn chèn 1 ảnh bất kỳ vào bài viết thì click ICON (
) và nhập link của ảnh --> Ok.

P/S: Em nhớ chú ý post bài phải là Tiếng Việt có dấu và In hoa đầu dòng cho đẹp nhé. Thank em!

Back