Gấu:") Help Mu KNTC HOT!!!!!!

00:00PM

Mở Màng Name Gấu:")

Mình Thấy Các Member Của MuKNTC Rất Thấc Vọng Khi A Dương Close Mu KNTC Vì 1 Số Lí Do Như:
Mã:
[B]Công Việc ... Có Thể Là Chuyễn Nhà Nhưng Chưa Ổn Định Được :n16:[/B]

Mình Thấy VPS Azure Cho Reg Nên Hôm Nay Mình Quyết Định Reg Giùm A Dương 1 Con VPS 14GB :)

Có Thể Là Mình Chưa Test Mu KNTC Chưa Quen Các AE Trong Đó :)

Nhưng Mình Muốn Mu KNTC Hoạt Động Lại :(

Và Lời Cuối Là Xin Cảm Ơn Các Friend Trên 4rum KNTC Đã Giúp Đỡ Mình :)

A Dương Online Yahoo Pm Qua E Nhé !!
Sợ A Dương Qên Đưa Lun Cái Địa Chỉ

Yahoo:tunsmile.cry125
Có Thể Là Tũn Chưa Có Đóng Góp Nhìu Thì Lời Cuối Chỉ Giúp Dc 4r Vậy Thôi Mong AE Thông Cảm :)
Và Cuối Cùng Là Tạm Biệt KNTC :) Có Thể Là 1 Time Dài Không Vào 4r Nữa :( Điều Đó Mình Không Muốn Nhưng Nó Đã Đến Bye ALL 4r

Sửa lần cuối:
Thật sự cảm ơn Gấu...Nếu đã quyến luyến KNTC thế sao lại lựa chọn cách Tạm Biệt nhỉ...

Cảm ơn những đóg góp của Gấu:") có thời gian thì ghé thăm 4r nhé :)
Good luck for you :n30:

Oh...vậy chúc chuyến du học thành công...hãy ghé thăm KNTC nếu bạn có thởi gian rãnh...

Sống ở Đức không giống như sống ở Việt Nam con người nói chuyện với nhau bằng tiền ít ai nói chuyện bằng tình cảm.....

Giông tố quanh năm suốt tháng cắm đầu đi học rồi đi làm có bận cách mấy nhớ về thăm KNTC cậu cần 4r và 4r cũng cần cậu.

Sống ở Đức không giống như sống ở Việt Nam con người nói chuyện với nhau bằng tiền ít ai nói chuyện bằng tình cảm.....

Giông tố quanh năm suốt tháng cắm đầu đi học rồi đi làm có bận cách mấy nhớ về thăm KNTC cậu cần 4r và 4r cũng cần cậu.

Ôg này cũg nge nhạc rap của karik àk ^^

@Gấu : Chú chuyến du học thành công :n30:

Back