Giới thiệu 1 số trang làm công cụ kiếm referral tuyệt vời

anchoiratien

Các bạn làm MMO thì đều biết thế nào là referral và việc kiếm referral quan trọng thế nào, nhất là đối với PTC, nhưng việc kiếm ref không đơn giản chút nào, nhất là đối với newbie và những bạn không có khả năng lập club cho mình.

Hôm nay mình xin giới thiệu với các bạn 1 số trang các bạn có thể vừa kiếm tiền ( hình thức như làm offer ) vừa có thể kiếm ref cho mình.

*Đầu tiên là 2 trang MyEasyTask và MinuteWorker, 2 trang này chắc cũng nhiều bạn biết rồi, mình giới thiệu cho bạn nào chưa biết :

Với MyEasyTask bạn sẽ được bonus 1$ sau khi đăng kí, được 0.2$ khi giới thiệu cho 1 người khác, không được hưởng hoa hồng về sau.

MinuteWorker bạn được 1.1$ sau khi đăng kí, 5 cent cho mỗi ref, 10 cent cho job đầu tiên ref của bạn hoàn thành, các job sau không có.

*Tiếp đến là trang GETREF.COM, trang này đã có bài giới thiệu nhưng mình mạn phép đưa thêm vào :

Trang này không được bonus khi đăng kí, nhưng có cả PTC và có 5 tầng ref, các bạn sẽ nhận 10% từ các ref không phân biệt tầng ref nào.

*Đến Downlineref :

Trang này tương tự GetRef, không nói gì thêm

*Cuối cùng là 2 anh chàng Targetref và Programref :

Không bonus khi đăng kí, Targetref có 5 tầng ref và nhận hoa hồng 10% - 5% - 5% - 5% - 5%

Programref có 3 tầng ref và nhận hoa hồng 15% - 10% - 5%

Vậy là các bạn có thể yên tâm mà PTC không lo lắng việc làm kém hiệu quả khi không có ref nữa nhé, lại có thêm mấy trang kiếm tiền ^^

Các bạn nên tham gia tất cả, chả mất gì chỉ có nhiều cơ hội kiếm ref thôi

Chúc thành công :n08:

Back