Góp ý cho Admin mở shout box trong dịp tết!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

solokoku

Active member
Tết thì anh em nào cũng có chuyện buồn vui để tâm sự,vậy thay mặt các member góp ý kiến nho nhỏ là mở lại shout box 3 ngày tết từ 30 đến mùng 3 tết,để anh em tâm sự với nhau cho tiện ,rồi sau đó muốn khoá lại cũng được,vì tết thì rất nhiều chuyện đển nói và bàn luận vì rảnh tay ai cũng nghỉ tết mà,post bài thì chậm lại làm lưu data trên 4r ko cần thiết,vì vậy thay mặt anh em góp ý nhỏ này mong admin TD tán thành với mình,ai đồng ý thì vui lòng cho 1 cái thank để biệu lộ tán thành với mình nhé!chúc các bạn đón xuân vui vẻ!!!!

tết đi chơi hết rồi lấy người đâu tám hả bác, nhưng ủng hộ bác 1 phiếu :D

không tán thành, nếu chỉ mở 3 ngày thôi thì tác hại ra sao ?:
1/ mất thời gian lập box của admin
2/ thừa box, loãng forum
3/ sau 3 ngày sẽ đóng, coi như bao kỷ niệm vương vấn đều mất trắng ?!

nếu có thì nên lập hẳn 1 box chuyên chat chit, tán gẫu luôn cho rồi :)

Anh thấy mở Chatbox cũng ko ok lắm, vì chỉ được vài ngày, sau đó lại Spam và nói tục..:( . Lập bõ chat chit thì lại thêm 1 cơ hội cho Spamer, nếu lập 1 bõ chat chit thì phải có người quản lý, ai xung phong nào. Dạo trước nhớ 4r có box 8888 nhưng rồi lại chìm xuồng :(

Anh thấy mở Chatbox cũng ko ok lắm, vì chỉ được vài ngày, sau đó lại Spam và nói tục..:( . Lập bõ chat chit thì lại thêm 1 cơ hội cho Spamer, nếu lập 1 bõ chat chit thì phải có người quản lý, ai xung phong nào. Dạo trước nhớ 4r có box 8888 nhưng rồi lại chìm xuồng :(
ông nói vậy cũng sai rồi,cho dù ko có shout box thì 4r vẫn bị post spam liên tục mà,nếu sợ spam thì kêu mr.p rãnh thường xuyên trông coi shout box ai vi phạm lần 1 nói tục hay xúc phạm thì cảnh cáo,lần 2 baner shout box 1 tuần,lần 3/ 1 tháng,lần 4 del nick trên 4r lẫn shout vậy mới nghiêm minh dc,nói chuyện vui thì mặc kệ họ,miễn sao thực hiện đúng nội quy shout box,cái shout box cũng quan trọng lắm chứ,nó ví như tết mà thiếu tiếng pháo vậy =)).Hầu hết 4r khác tui thấy đều mở shout box cả,điều đó khiến member thân thiết với nhau hơn và support nhiều hơn các vấn đề khác,mọi người nghĩ có đúng ko???????

ông nói vậy cũng sai rồi,cho dù ko có shout box thì 4r vẫn bị post spam liên tục mà,nếu sợ spam thì kêu mr.p rãnh thường xuyên trông coi shout box ai vi phạm lần 1 nói tục hay xúc phạm thì cảnh cáo,lần 2 baner shout box 1 tuần,lần 3/ 1 tháng,lần 4 del nick trên 4r lẫn shout vậy mới nghiêm minh dc,nói chuyện vui thì mặc kệ họ,miễn sao thực hiện đúng nội quy shout box,cái shout box cũng quan trọng lắm chứ,nó ví như tết mà thiếu tiếng pháo vậy =)).Hầu hết 4r khác tui thấy đều mở shout box cả,điều đó khiến member thân thiết với nhau hơn và support nhiều hơn các vấn đề khác,mọi người nghĩ có đúng ko???????

bác làm như lúc nào t cũng rảnh lắm :))

bác làm như lúc nào t cũng rảnh lắm :))
hehe, có khi nào xét cho bác solo ấy làm SMod chỉ để thực hiện nghĩa vụ quét rác tại forum không nhỉ ? :-?
em tán thành nếu có ý kiến này, bác ấy rảnh nhất forum mà

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back