Hướng dẫn cài đặt kiếm thế OFFLINE chi tiết bằng Video tại ketnoitatca.net

lamvanmc

::T-Moderators::
Nhằm đáp ứng nhu cầu chơi game kiếm thế và tận hưởng những gì mà VNG đã không cho mình dc. và khỏi bị mấy tay làm kiếm thế lậu hút máu nên hôm nay mình bỏ tí times tut 1 bài hướng dẫn cài kiếm thế bằng Video
cực kỳ dễ hiểu và cực kỳ chi tiết đảm bảo thành công 100%.
Các tính năng:
Phiên bản cũ như VNG 2 năm trước. Việt hóa kha khá. kill 120 good.level cao nhất 150. sơ sơ thế đã vì chưa test kỹ.
:01: Theo mình biết thì trên các diễn đàn hiện nay chưa có bạn nào làm 1 cái video hướng dẫn cài dặt chi tiết như mình đâu.:01:
Down load các link sau để chuẩn bị chiến nào:
tải các file này về máy bỏ vào 1 thư mục thôi.
_ >server1 (svkocanvs)
_ >SharpDevelop 4.2
_
>Microsoft NET Framework 4 Full (bắt buộc)
_
>navicat 8.0 (key: NAVJ-W56S-3YUU-MVHV) <lưu key vào new testdocument>
_
>server 2 (tron sinichiquang)
_ >part
_ >đọc PHP để cài xampp và config 1 số thứ.
_ >tải về luôn.
cuối cùng là xampp 1.7.4 < các bạn tự down nhé ko dùng xampp khác phải là xampp 1.7.4>
...... Hết......

*lưu ý : vì mình chưa thử cài trên win 7 nên bạn nào đang xài win 7 miễn thắc mắc hỏi lỗi.
Để mở full map ( đi TDC BHD VHC TQC ) vui lòng chạy 4 cái gameserver luôn.
Nếu chỉ chạy gameserver 1 như trong video thì chỉ chạy các map luyện công TL 1>>>5 và Tống kim thôi. bị kẹt acc thì tạo tài khoản khác vào chiến lại từ đầu.
:02:
khj tắt server nếu muốn mở lại phải restart lại máy> mình cũng chưa hiểu sao lại bị vậy nữa.
phần cài xampp là quan trọng nhất ai không kết nối dc navicat với xampp vui lòng xem video lại.

*video cài MySQL ( xampp 1.7.4) > không dùng xampp phiên bản khác.
:v21:

*video cài navicat + khởi động server. khởi động từng cái 1. gamecenter chờ 30s rồi mới chạy gameserver1.>chờ nó chạy xong mới vào game.

có mấy tấm hình:

Thêm cái AutoPK cho ai cài dc.

demo:

:n30: chúc các bạn thành công!!!!!!!!!!

Sửa lần cuối:
Re: Video hướng dẫn cài đặt kiếm thế Off chi tiết nhất đây. HOT>HOT!!!!!!!!!!!

lại nhờ bác mr.pro dán thẻ db youtobe cho mình rồi. :n30:

bác Mr.P giúp mình đổi tên tiêu đề bài viết thành:
"Hướng dẫn cài đặt kiếm thế chi tiết bằng Video " được không. google saech không thấy!!!!!!!!!!!!!!!!1

bác Mr.P giúp mình đổi tên tiêu đề bài viết thành:
"Hướng dẫn cài đặt kiếm thế chi tiết bằng Video " được không. google saech không thấy!!!!!!!!!!!!!!!!1

Đã chỉnh sửa :)

Thank bác. Upppppppppppppppppppppppppp
thời đại kiếm thế đến rồi đây!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!:v28:

Bạn hướng dẫn đúng là Chi TIết, nhưng thao tác nhanh sẽ làm người mới theo không kịp :10:

Bạn hướng dẫn đúng là Chi TIết, nhưng thao tác nhanh sẽ làm người mới theo không kịp :10:
do mình xài phần mềm quay phim nó nhanh quá và không chuẩn nữa.
thực ra mình đã làm rất chậm.thời gian thực của mỗi đoạn video là hơn 30' nhưng chỉ có 6' :v23:

vào đc rùi nhưng sao bấm tài khoản nó bảo sai. đăng ký tài khoản ở đâu.

khong cần đang ký gì hết
viết ID khác và bất cứ pass gì cũng vào dc
:08:

thật là chán: khi mình chạy đến TRON SHINICHIQUANG\gameserver1\gameserver thì dính lỗi này :<
chả thể sửa được hjx
This application has failed to start because the application configuration is incorrect. Reinstalling the application may fix this problem

Back