Hướng dẫn đầy đủ cài đặt Priston Tale Offline

00:00PM

Để giảm bớt khó khăn trong khi cài đặt game này cho các bạn, mình đã tạo cuốn Ebook này hướng dẫn cài đặt + 1 số bài viết hữu ích mình sưu tầm được bên forum sonnb.com
Hi vọng Ebook sẽ có ích cho bạn
Download
Bạn có thể dơnload các file server và 1 số tool trong ebook tại:
Mã:
http://www.mediafire.com/?sharekey=90f39d74c1f14a96ab1eab3e9fa335ca875b0b45ddc2bf8b

Để giảm bớt khó khăn trong khi cài đặt game này cho các bạn, mình đã tạo cuốn Ebook này hướng dẫn cài đặt + 1 số bài viết hữu ích mình sưu tầm được bên forum sonnb.com
Hi vọng Ebook sẽ có ích cho bạn
Download
Bạn có thể dơnload các file server và 1 số tool trong ebook tại:
Mã:
http://www.mediafire.com/?sharekey=90f39d74c1f14a96ab1eab3e9fa335ca875b0b45ddc2bf8b

xin chao ,game nay minh da lam thanh cong lau lam roi,hien bay gio co server item 130 nua nhung minh k biet tim server đó ở đâu nếu bạn tìm đc thì share cho anh em với nha !!!

Bạn ơi link tải game die r. bạn có thể share mình bản cài được ko. mình rất cần. cảm ơn bạn à

huhu ai giúp với làm xong hết rồi đến phần đắng ký acc thì nó ra thế này ( phần login thì chạy nhưng tạo acc thì lại không được huuh
view
[/URL][/IMG]
view
[/URL][/IMG]

Sửa lần cuối:
tạo acc không được thì vào database set acc lun.
chủ top ơi, cho hỏi có bản server mới không vậy? mình chơi sv cũ nó bị lỗi cast skill ức chế wá, skill hoài k ra@@.

Chủ tóp ơi cho mình hỏi cái , mình cài xong hết ròi nhưng vô game thì báo "connect fail" mình đã làm y như ban HD trên video cài tren Win 7, sau khi chạy -KPT-Endless-Tower-Update-V2.2 bên server thì chạy XPT.exe bên client vo thì báo lỗi :( Chỉ mình cách fix cái :D

Sửa lần cuối:
nên cài win mới rồi hãy cài server offline
Chủ topic ơi có file sv offline nào mới không share với

Back