Hướng Dẫn Làm Mu Online Season 6

SunDeVil™

Chào Các bạn . hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn làm Mu online và hex main.exe = video :n30::n30::n30::n30:

Link :

Pass Download:4r.ketnoitatca.net

Hơ cái video bị thiếu nhé các bạn vào phần
DataServer1
DataServer2
Để đổi thành IP LAN nhé
THanks em nếu bài có ích :v13::v13::v13::v13::v13:

Xin Lỗi Mọi NGười do mình hơi đãng trí lên quên mất phần mở port bạn có thể vào Start->Run Ghi CMD-> IPconfig là đc xem số ip của mình lên trình duyệt đánh là 192.168.1.2 đó là của mình nhé rồi các bạn vào phần nat mở port
Như sau đây

Sửa lần cuối:
Trả lời: Hướng dẫn làm Mu Online = video (Bản ss6)!!!

HD em bản off ss6 full luôn đi anh. cách cài XAPP luôn. Được em thank full

ạc :| cài offline thì xem bài của tui ý ^_^ mệt quá mà :n16::n16::n16:

ban oi, ban cai dc mu of tren win 7 ko, neu dc cho mjh xin video cai tren win 7 voi thx nh`

thank tui phát ông ơi

Cái này SQL 2000 cài rất khó trên Win7 cụ thể là không cài được nữa nên dùng Mu Server sẽ không đc

pó tay toàn tập, pass download không đúng ....
chử thớt cơ thể up lại link khác hoặc cho pass mới không...
thanks

pó tay toàn tập, pass download không đúng ....
chử thớt cơ thể up lại link khác hoặc cho pass mới không...
thanks

Bạn Vui Lòng thử lại đi mình cũng đã thử rồi vẫn đúng mà

Đang tải về! thank chủ topic. Có gì giúp đỡ nhé :)

Chào Các bạn . hôm nay mình sẽ hướng dẫn các bạn làm Mu online và hex main.exe = video :n30::n30::n30::n30:

Link :

DataServer1
DataServer2
Để đổi thành IP LAN nhé

Xin Lỗi Mọi NGười do mình hơi đãng trí lên quên mất phần mở port bạn có thể vào Start->Run Ghi CMD-> IPconfig là đc xem số ip của mình lên trình duyệt đánh là 192.168.1.2 đó là của mình nhé rồi các bạn vào phần nat mở port
Như sau đây

Eo video có vẻ cũng chuyên nghiệp , nhưng mà đầu topic nói là đưa lên onilne, đoạn cuối không test thử mạng a` ??, mình đang lần mò cái này nhưng thấy o có demo ở cuối video nên không dám chắc thành công!
:v27::v27:

Eo video có vẻ cũng chuyên nghiệp , nhưng mà đầu topic nói là đưa lên onilne, đoạn cuối không test thử mạng a` ??, mình đang lần mò cái này nhưng thấy o có demo ở cuối video nên không dám chắc thành công!
:v27::v27:

:n24: mà có ai test cùng đâu mà chả làm 1 mình ông nói thế làm tui nản hết cả người @@:07:

:n24: mà có ai test cùng đâu mà chả làm 1 mình ông nói thế làm tui nản hết cả người @@:07:

hi, cho mình nick yahoo với, có gì mình hỏi lun, bạn làm video thì chắc chắn am hiểu về mu onilne nhìu hơn mình, mình cần help 1 tý, pm mình nhé traitinhlecovehieudoi_tn87

hi, cho mình nick yahoo với, có gì mình hỏi lun, bạn làm video thì chắc chắn am hiểu về mu onilne nhìu hơn mình, mình cần help 1 tý, pm mình nhé traitinhlecovehieudoi_tn87

:05: không đâu mệt lắm rồi có gì bạn cứ làm và upload thắc mắc lên đây mình có thể giải đáp cho bạn :n25:

bạn cho mình xin yahoo của bạn được không? qua bài hướng dẫn nhưng mình vẫn không làm Online được :(

mà lúc đầu down mu ofline hay online về trc vậy, bạn có link down ko cho mình lun đy :D
mà làm mu online này mình có đc làm admin ko vậy :D

Sửa lần cuối:

Link :

DataServer1
DataServer2
Để đổi thành IP LAN nhé

Như sau đây

Huong dan the khac gi danh do nhau
lai mo post nua chu
khong thay test gi het

Back