Jx Nha Trang Free All Server Cho Các Bạn Giải Trí Không Donate

pandakoiforum

Trang Chủ jxnhatrang.coo.me

Server Sẽ Không Có Tình Trạng Off Và Online Thất Thường Đỗi Nhiều Phiên Bản Nữa Các Bạn Có Thể Yên Tâm Chơi Nhé

Server Không Hút Hít Lên Xuống Ngựa Viền Item Và Chuột Phải Đễ Sữ Dụng Item Tất Cả Các Bạn Phãi Sự Dụng Skill Hổ Trợ Đễ Sự Dụng Server Dạng JX 49 Cổ Nên Các Bạn Thông Cảm Chủ Yếu Là Vui Mình Sẽ Tổ Chức Nhiều Event Hơn

Đăng Kí Pm Yahoo hotro_jxnhatrang .....................Ip Cũng Lấy Tại Yahoo Nhé

Hướng Dẫn Gamer............Nhận Hổ Trợ Tân Thủ Tại NPC Tuyết Tâm Cã Danh Vọng Cũng Cho Nhận Free Nhé Đỗi Tiền Đồng Thành Xu Tại Tiền Trang Phượng Tường Đỗi Màu NPC Bên Cổng 3h BLH NPC Đại Tướng Thủ Thành Exp Âm Các Bạn Có Thể Ăn Event 1 2 Lần Là Hết Âm Phần Này Mình Không Biết Fix Sao Cho Hết Âm Học Skills 9x Tại Npc Môn Phái Cần 240 Danh Vọng Danh Vọng Thì Nhận Tại NPC Tuyết Tâm Đanh Quái Sẽ Tự Động Lên % Skills 9x Và Ấn Vào Skills Đễ Xem Skills Lên Được Bao Nhiêu , Bí Kíp 120 Các Bạn Qua Võ Lâm Quan Đễ Mua Sữ Dụng Tại Npc Hoặc Dùng Skills Hổ Trợ Tạm Thời Hướng Dẫn Đến Đây Nhé

Ép Đồ HKMP Cần Những Nguyên Liệu Như Sau : 3 Phỉ Thúy + 3 Thủy Tinh + Hoàng Kim Khoán Thạch + 1 Đồ Phổ HKMP + 1k Vạn + 5 Lọa i HT Như Nhau Theo Các Bạn Ép Đồ + Bao Nhiêu Thì Ht Bao Nhiêu Nhé

Võ Lâm Quan Bán Đồ Phổ HKMP

------------------------------------------------------------------------------------------------------------
Pacht Full :

Update Settings :

AuTo Click Điểm Nhanh Cho Các Bạn Hướng Dẫn Luôn Nhé Mỡ Auto Click Lên Rồi Thấy Hàng Số Trong Đó Có 1 Ô Số 1 Chĩnh Xuống Thành Không Và Các Bạn Chĩ Chuột Vào Chỗ Cần Tăng Điểm Bấm F3 Là Được Sữ Dụng Cho Win XP Nhé Còn Máy Win Khác Thì Không Biết Link :
tên nv: moon vào ko bik thì cứ hỏi nha..mình giúp cho :v25:

Back