Kiếm $0.5 một ngày với Payweb, nhanh chân nào !

anchoiratien

Gần đây mình có test được 1 hình thức thanh toán mới tên là Payweb, hiện tại hình thức này đang có chương trình bonus 0.5$ daily. ^^ rất thú vị phải ko nào.

Đầu tiên các bạn vào link sau:

Sẽ có giao diện:

Các cậu ấn vào dòng chữ theo mũi tên

Tiếp theo các bạn điền đầy đủ thông tin vào, rất dễ dàng, sau khi điền xong sẽ có 1 mail gửi về để bạn xác nhận.

Thế là hoàn thành bước tạo tài khoản Payweb

Sau đó các cậu đăng nhập vào tài khoản vừa tạo để xem Payweb ID của mình, đây là 1 dãy gồm 10 số dùng để giao dịch chuyển hoặc nhận tiền, hãy copy nó.

Tiếp theo là cách lấy bonus:

Các cậu vào blog do mình tạo và nhập ID vào để lấy bonus

Sau khi hoàn thành nó sẽ tự động load sang trang xác nhận, để xem được mã xác nhận thì máy bạn phải cài Java, nếu máy các bạn chưa cài Java nó sẽ hiện:

Các bạn ấn vào Next để FF cài Java, nó sẽ đưa link download Java về, các bạn tải về và cài đặt bình thường quá trình này mất 1-2 phút tùy máy các bạn, ai có Java rồi bỏ qua bước này.

Sau khi cài xong các cậu tắt FF đi và mở lại vào lại trang
Và nhập lại ID, khi trang xác nhận hiện ra mà xuất hiện bảng:

Thì ấn Run, sau đó sẽ là bảng xác nhận bằng code, điền vào và có ngay 0.5$ trong tài khoản Payweb, đơn giản phải ko nào.

Đặc biệt mỗi ngày các cậu đều nhận đc bonus như thế, vì thế mỗi ngày nên dành ra vài phút để lấy 0.5$ tiếp tục làm đầy tài khoản ^^

Tiền này dùng để exchange sang LR, hoặc để dành đợi nó trở nên phổ biến hơn lúc đó bán cho các exchanger ^^

Ấn vào khung Sell payweb, điền các thông tin rồi ấn exchange để hiện ra trang PW cho các bạn điền các thông tin xác nhận vào. ^^

Sau khi thành công thì sẽ ra thông báo:

Phí để ex của site này là 1$ (0.5$ phí ex của site và 0.5$ phí chuyển tiền từ sang tài khoản khác của payweb) , do đó ví dụ khi có 2$ trong PW, các bạn điền vào ô “you want to get” là 1$ vì 2$ trừ phí thì LR còn nhận đc 1$.

Chương trình bonus này diễn ra hằng ngày
Vậy là các bạn có thể kiếm thêm ít tiền trong thế giới MMO rồi nhé
Cám ơn tất cả các bạn đọc bài.

Back