Làm web báo lõi vầy ne: MuWeb database loading failed! Error #118

hongphuc1281441

em lam database theo huong dan thi no bi vay doa,con em attach cai database cua ban 1.04h thi no chay ok nhung khi dang nhap vao tro choi thi no bao tai khaon ko phu hop.

Làm web cần điều kiện sau:
1- Appserv( dễ sử dụng nhất) hoặc IIS( Windows) hoặc EasyPHP( Tuấn Dương Share)
2- Config Web
3- Đổi Pass sa trong SQL giống với Server hoặc lúc config web
4-Chạy Odbc của Muserver

=> SetUp web ko bao giờ lỗi ^^!

minh chay mu 1.04h chi cần tải XAMPP về chép mu 0.8 vào là chay ko cần chỉnh j hết. sao bản nay rac rối thế

Bản nào cũng thế thôi
Ko chạy những cái trên thì có Setup web bằng niềm tin hả :29::29:

chi can chay XAMPP la đủ kô cần chạy cái j hết. minh dang chạy cho Mu, GZ2(chỉnh pass) và cả au. đâu cần chỉnh sủa j ở web đâu. nhung sao mình làm cái Mu 1.04x bị lỗi mới thấy lạ nè.

tại sao cái web chạy được ở cái bản 1.04h mà ko chạy đc ơ cái bản 104x. nếu web lỗi thì cái nào cũng ko chay gòi

Cái đếy thì phải hỏi chúa đi.....Giúp đc đến đó thôi....
Tự tìm hiểu mới nhớ đc lâu................Spam:5:

thanks. minh cũng ko hiểu sao nó lại vậy. khi attach cái muonline_data của bản 1.04h đã được restor sẵn thì vào web dc. đăng kí đc nhưng đăng nhập kô được. còn lấy cái file MuOnline.bak trong server của anh Dương restor thì nó lại như vậy đó.

thanks. minh cũng ko hiểu sao nó lại vậy. khi attach cái muonline_data của bản 1.04h đã được restor sẵn thì vào web dc. đăng kí đc nhưng đăng nhập kô được. còn lấy cái file MuOnline.bak trong server của anh Dương restor thì nó lại như vậy đó.

Thanks bằng Hành động đi :30:
Đăng Kí đc mà lại không đăng nhập đc vào Game hay vào Web?

Khi Run Server xong rồi vào web kiểm tra xem Server đã Online chưa cho chắc ăn
Xài Tools admin mà Reg 1 Account thử rồi đăng nhập vào Game xem như thế nào
30 Char........30 Char...............30 Char

Back