Một Vài Ý Kiến Về MUKNTC

0majantjem

Server lên Tăng thêm số lượng quái ở các máp train.( Số lượng quái quá ít).
Anh TD không lên bán đồ trong web shop chỉ bán những đố cần thiết như ở MUVN.(Giá trị của đồ tăng lên).
lên quảng cáo server rộng dãi để nhiều người biết đến.
Thường xuyên tổ chức các Event để giúp game thu kiem du xịn.
không lên để tồn tại đồ full trên server.
Đó là đóng góp của em.

-Số lượng quái sẽ đước xem xét sau khi Close BETA.
-Tuyệt đối không bán đồ full trong WEB SHOP hay Cash SHOP.
-Khi nào server thực sự ổn định và đáp ứng được nhiều người chơi cùng lúc thì mới tiến hành quảng bá ^^!.
-Sẽ tổ chức nhiều Event sau khi Close BETA và tuyển được đội ngũ MOD MuKNTC chất lượng.

em xin đóng góp thêm một vài ý kiến nữa. +Gioi han so lan reset trong ngày khoang 4 lan trên ngày là on anh akm`.( Chánh tình trang khoang cach qua xa giua các mem). +phân bo server theo so lan rs. ( Chánh ke manh KS ke yeu) +Mo thêm chuc nang tháp tinh luyen trên web giúp game thu co the tang thuôc tính cua do ex nhu bên MUHN. +Mo Cho ao và shop thuê do ex de anh em giao luu buôn bán và de dàng trong viec train. Acc em ben mu la 0majantjem mong cac ban giup do nhiu

theo tui thấy admin nên cho nhân vật 10tr zen để khi tạo nhân vật người ta có thể luyện và so quái ít qua rất khó train và 1 điều nữa nếu có thể việt hóa càng tốt vì thấy đa số mu khác thành công nhờ có tiếng việt hỗ trợ giúp game thủ dể dàng hơn train lv.vào game tui thấy hơi nản vì không có 1 đồng zen thì sao mua đồ để luyện ông làm riết còn hơn mu fpt nữa :)) người chơi mau nản lắm,điều thứ 2 nên bán nhiệm vụ cấp 1 trong shop còn nv2 và 3 có thể tự làm khi đã mạnh rồi nếu như có tuyển mode mu tui xin 1 chân nhé hiihihi sẽ giúp giải quyết ý kiến của mọi người,tốt nhất muốn đông khách ông nên tìm cái main việt hóa thì tất cả sẽ ổn thôi chứ giờ tui thấy ít khách lắm đấy và nếu có thể làm nhiều sub lên để họ thấy pro 1 tý

anh solokoku làm cái việt hóa giúp anh TD đi.Ảnh nhát lắm:06:

theo tui thấy admin nên cho nhân vật 10tr zen để khi tạo nhân vật người ta có thể luyện và so quái ít qua rất khó train và 1 điều nữa nếu có thể việt hóa càng tốt vì thấy đa số mu khác thành công nhờ có tiếng việt hỗ trợ giúp game thủ dể dàng hơn train lv.vào game tui thấy hơi nản vì không có 1 đồng zen thì sao mua đồ để luyện ông làm riết còn hơn mu fpt nữa :)) người chơi mau nản lắm,điều thứ 2 nên bán nhiệm vụ cấp 1 trong shop còn nv2 và 3 có thể tự làm khi đã mạnh rồi nếu như có tuyển mode mu tui xin 1 chân nhé hiihihi sẽ giúp giải quyết ý kiến của mọi người,tốt nhất muốn đông khách ông nên tìm cái main việt hóa thì tất cả sẽ ổn thôi chứ giờ tui thấy ít khách lắm đấy và nếu có thể làm nhiều sub lên để họ thấy pro 1 tý

Vấn đề tặng ZEN và bán NV trong SHOP thì MuKNTC ko áp dụng, MuKNTC với tiêu chí càng truyền thống với Mu Hàn Quốc càng tốt ^^!

Còn về việc Việt Hóa thì MuKNTC chắc không sử dụng vì là "Mu Kết Nối Tất Cả" nên xài ngôn ngữ quốc tế. Sau này sẽ có phiên bản WEB Anh-Việt để các bạn nước ngoài có thể tham gia.

Việc mở thêm nhiều SUB thì tùy thuộc vào số lượng MEM và khả năng phần cứng máy chủ có thể đáp ứng...

Admin hình như chưa mở map arena thi phải mở cho lên train với chứ quái thì ít mà ko chổ train gì hết ah

anh Tuấn Dương coi hộ lại em cái link dow client mukntc em dow không được.

Sửa lần cuối:
Cho mình hỏi sau này có event CTC không vậy adm . Nếu có thì Mu này number one rồi , chơi bữa giờ có cảm giác chơi Mu FPT hồi xưa và Mu Gobal :08:

Cho mình hỏi sau này có event CTC không vậy adm . Nếu có thì Mu này number one rồi , chơi bữa giờ có cảm giác chơi Mu FPT hồi xưa và Mu Gobal :08:
Sẽ có đầy đủ Event khi Member đã đông đảo...^^!...CTC thì khoảng trăm MEM thì mới khí thế...^^

Item của sum khó rớt lắm Dương ơi, mà sách lighting shock thì phải lên k2 k3 mới rớt, như vậy các lần rs đầu tiền sum làm sao đánh, ko có cả sách Ma công luôn, Đề nghị Dương bổ xung sách trong shop Sum nhé , Thank

Mình cũng bon chen vậy. hi hi. hy vọng sống lại cảm giác ngày xưa chơi MU SS1 ở quán nét.:v28:
P/S: Admin cho nhiều camp quái cho dễ thở tí. chứ có skill aoe mà tìm quái khổ sở thì thành ra... hixx

Anh Tuấn Dương chuyển Crywofl thành bãi train như lần trước đi,cho em kiếm con sói với :08:

em thấy k0 nên fân bổ sever để newbie có nhiều cơ hội gặp gỡ và giao lưu với pro,k0 thì pro cứ mãi pro,noob cứ mãi noob ...:01:

em thấy k0 nên fân bổ sever để newbie có nhiều cơ hội gặp gỡ và giao lưu với pro,k0 thì pro cứ mãi pro,noob cứ mãi noob ...:01:

Hiện tại MuKNTC có 2 Sub đó là Sub 1 và Sub 3, 2 Sub này gần như hoàn toàn giống nhau, mục đích duy nhất của việc chạy song song 2 sub là để các bạn có thể vào Game khi 1 trong 2 sub gặp sự cố.

Anh ơi cho em hỏi SS3 này thì có map Vùng đất thử thách ko, cái map của Guild chủ thành ý? Và cái stadium anh xây đến đâu rồi vậy :08:

Anh ơi cho em hỏi SS3 này thì có map Vùng đất thử thách ko, cái map của Guild chủ thành ý? Và cái stadium anh xây đến đâu rồi vậy :08:

SS3 có vùng đất thử thách, cái Stadium anh đang coi lại mấy con quái và Set thêm Boss ...vài ngày nữa sẽ mở (Move nâng cao bằng GG)

Mình cũng có ý kiến về vấn đề số lượng quái. Thiết nghĩ admin nên set thêm nhiều camp nữa, việc ít quái như thế này sẽ làm train thêm khổ cực, cũng góp 1 phần hạn chế số mem tham gia, bây giờ khi đi train một mình ở devias3 mà gần nửa tiếng mới up 8x, đến khi có cả chục, cả trăm mem đi ks train thì... nghĩ đến mà thấy nản.:v15:

Vấn đề thứ 2 là admin nên xem lại tỉ lệ drop chaos, rớt quá nhiều đến nỗi không thèm lượm. nhìn cũng thấy ngán sợ chật ruơng, còn bless rớt kha khá khi giết phù thủy, soul với life thì bó phép, rs gần chục lần rồi mà chưa đc viên nào. :09:

Còn nữa, có rất nhiều box mà quăng ra toàn mấy cái đồ item tầm phào, ví dụ như green với red ribbon khác nhau gì đâu, mà thêm chi 2 cái, còn cái BoHeaven bản này coi như vứt luôn hả admin, lâu lắm rớt được cái, quăng ra chả có gì hết, mất đi giá trị. cái hộp kundun đâu phải dễ tìm mà quăng ra tầm 20% đc đồ exc còn đâu ra mấy cái +6 op luck vớ va vớ vẩn k à.:n07:

Công nhận là có khó khăn thì mới thấy quý nhưng cũng đừng khó khăn quá mà member nản. Nhìn lại các private server Mu coi, nhan nhản ra. tỉ lệ drop thì khỏi phải nói. 1 mem mới reg acc, train tầm vài ba tiếng là có set +7 +8 lấp lánh....thử hỏi sao không thích. Còn những mem ưa thử thách, họ qua fpt cộng đồng đông chơi luôn chứ dừng chân ở mu kntc vắng tanh vắng ngắt chi chi.:n16:

Trên đây là những ý kiến cá nhân của mình, admin thấy được thì nên giúp cho mem tụi mình chơi cho dễ dàng hơn, còn thấy không được thì cứ.... Nếu có lời nào nặng nhẹ thì mong admin bỏ quá, cũng chỉ vì 1 cộng đồng MU kntc phát triển thôi. Bây h mỗi lần vào game có mỗi mình, 2 sub vắng tanh...
Cải cách đi admin à :n14:

Thân!

P/s: mình mới chơi acc Gr!Master. ai có nhã tâm chỉ giáo thì vô sub 3 cho mình xin ít đồ exc nhé :n03:

Back