Mu 1.04x của anh Dương có tiếng việt ko vậy

hongphuc1281441

mấy anh chỉ cho em cách lam tiếng việt cho Mu 1.04 h đi, nếu bản 1.04x có tiếng việt làm bản 1.04x cũng được

Có tiếng việt hay ko là do bản Patch của cậu thôi ^_^
HÍ hí

Tiếng Việt chỉnh thì ok,song lại không có dấu mới khổ :D

Có dấu bình thường chứ sao lại ko ^^!
Bản của tôi có Tiếng Việt đoàng hoàng này :15::15:

shared shared cái ^^,tui đổi sang Tiếng Việt có dấu mấy cai item trong item.bmd và text.bmd mà vào game nó cứ ???##%%

Làm biếng Up lên Host :76::76::76:
Có $$$$ thì khỏi làm biếng luôn :21::21::21::21:

ông lên shared ở turble ấy,tui wên web rồi nhưng upload cũng tạm đc,khoảng 50 -> 100 kb/s(lên google nhập"Website cho upload file nhanh nhất":64:

Mediafire Up cũng đc chứ có gì đâu
Nhưng tui ko có thời gian.để khi nào rãnh Up lên rồi Share :24::24::24:

tui mới post bài những trang web cho upload file ấy,ông bỏ ra thời gian nói chuyện với tui mà sao lại kô up file lúc đó,up đi nghe.

gõ tiếng việt có dấu fai cần chương trình gi hổ trợ bỏ dấu vậy ViêtNam

Tiếng việt có dấu ở đâu hả bạn
Tôi ko nói là tôi ghi đc trong Game tiếng việt có dấu nha:39:
Tôi nói là tôi có Patch Tiếng Việt của 1.04x mờ ^^!

thôi đừng xài tiếng Việt khó hình dung lắm,để tiếng em... ý lộn tiếng Anh xài dễ hiểu hơn đó:71:

VietNam ơi mình đã nói là còn gà lắm nên fai hỏi để học chứ. minh ko bit ko cho hoi :102:

VietNam ơi mình đã nói là còn gà lắm nên fai hỏi để học chứ. minh ko bit ko cho hoi :102:

Đúng ! Gà thì mới hỏi...Nhưng đừng có mà gà quá
Gà quá thì đừng mở ý định làm Mu Online
Nghịch ngợm nhiều vào đi các website mà tìm hiểu.
Tôi chưa thấy cái người nào như ông.......Hỏi gần như cả cái Server của ông
Mà cái server nó rộng bao la....Ai biết đc là bị làm sao?Ong Del mất 1 cái đi thì có mà trời giúp àh

Hỏi như ông thì bằng Share luôn cả cái Server đó lên rồi người khác Config hộ
Thế mà đòi làm Admin hả :37:

Suy nghĩ kỹ đi rồi hãy hỏi

Đúng ! Gà thì mới hỏi...Nhưng đừng có mà gà quá
Gà quá thì đừng mở ý định làm Mu Online
Nghịch ngợm nhiều vào đi các website mà tìm hiểu.
Tôi chưa thấy cái người nào như ông.......Hỏi gần như cả cái Server của ông
Mà cái server nó rộng bao la....Ai biết đc là bị làm sao?Ong Del mất 1 cái đi thì có mà trời giúp àh

Hỏi như ông thì bằng Share luôn cả cái Server đó lên rồi người khác Config hộ
Thế mà đòi làm Admin hả :37:

Suy nghĩ kỹ đi rồi hãy hỏi

Thôi Tui ko lam Mu nua đâu chấn wa trời, tui chỉ bị lỗi ở chỗ cái datbase(Muonline_data) web mới đăng nhập kô dc, với tui hỏi ông cái patch tiéng việt ơ đâu có mà ông nói chi nhiu vậy, tui từ trước giờ chưa có va chạm với cái Mu nên gà vậy đóa. tại tui nghiên cứu nhìu games nên vậy đóa nếu tui nghiên cứu chỉ "MU" kô thì chưa chắc ông Hơn tui. bây giờ ông thử làm " VO LAM, GZ2, AU" đua với tui, Thiên Long đang ra phiên bản mớ kìa nghiên cứu đua ko. tui làm MU là để chơi thôi tui đâu có ý định đưa lên online làm cái quái j.

Muốn có tiếng việt thì dow file text của tui bên này về sài
Còn muốn tự làm thì dow dùng tool đọc file text.bmd rồi dịch từ tiếng anh qua tiếng việt là được(ko có dấu,có dấu clien ko nhận).Còn VietNam nói việt hóa có dấu rùi thì pro của Việt Nam về mu rùi,cái này đòi hỏi phải sửa rất nhiều thứ trong clien(ko biết có thật hay ko nữa vì chưa thấy ai nói có bản 1.04x tiếng việt có dấu cả)===>Nếu có thì chụp cái ảnh lên coi thử cho mở mắt xem nào Việt Nam.

Back