muserver 1.04h Full

xoideo

bên topic kia thấy pót nhiều rồi nên mình chuyển qua đây cho các bạn dễ theo dõi va` down
sever :
hướng dẫn:
web :
Nhân tiện ai mua đĩa Mu offline của mình ko ?giờ đang cần ít tiền nên mới phải bán, mong anh em ũng hộ cho ít tiền ^^
bản mình bán sẽ có các spot VIP, shop theo ý muốn, exp và drop exc như ý các bạn....có web giống demo : , ,

mình đang ở Tp HCM.
cò gì pm nick Ym : deovodanh

Sửa lần cuối:
to lam duoc rui tat ca dieu ok rui `......dang viet hoa cai file tex.bmd duoc khoang 80% rui `.... ai can tui up len cho `..

tui dung web 2 .3b cua vu tuyen .. no chay kha on dinh ...voi day du chuc nang ..reset nhu cua fpt ..dang ky nick hoan hao ...chi co moi viec nua la dua do len web ..de mua do fun la chua duoc ...ai bit cach dua do len web hong..chi giup tui voi `...nick yahoo cua tui la ngockien9000

các đại gia ơi em là thành viên mới rất tò mò và thích chơi Mu, có ai chỉ cho em cách làm sao có được mu cho rieng minh và có thể đưa lên mạng dc hem
ai biết chỉ giùm em Y!H:[email protected]

sao các bài viết hum trước mất hết rùi ta..
ah tiện thể cho mình hỏi! sao cái mumaker 1.5 mình ko tài nào mở lên được..hix..bên win vista thì mở được..why?? cái mình cần là mở được bên win "ít xờ pi" cơ..
bạn nào có web để đăng ký thì tốt wa'..mình đang cài cái server ss3

Sửa lần cuối:
Việt hóa thì tự làm cũng đc rồi nhưng vấn đề.....đánh không ra dấu,bạn mún cái của ngockien thì down cái text.bmd trong client nào cũng đc:35:

sao down cai sv xong là bi virus Win32 the nay dính chưởng rồi ... admin mod nào check dùm :77:

Back