Nên xem xét cho việc xây dựng 4rum...

Ý kiến dưới là đúng hay sai ??

• Sai

Bình chọn: 0 0.0%
  • Không quan tâm

• Đúng 1/2

• Số thành viên bình chọn
    5

o0PREMIUM0o

Hiện nay 4rum rất phát triển nhưng đồng thời cũng đi đôi là các quảng cáo đủ thứ...thậm chí cả chat sex cũng được "mở cửa tự do" ??!
4rum quảng cáo thật nhiều, thật hay nhưng lại quá ..."linh tinh" (anh Tuấn đừng vội giận, em hay nói thẳng thế).Không những thế còn gây "lag" cho 4rum nữa.
Các Smod/Mod cũng đã lao lực nhằm "truy quét" tất cả các spam,...nhưng cuối cùng chức vụ ấy cũng chỉ như "lao công quét rác" mà thôi. Nên đôi khi cũng có trường hợp 1 vài Smod/Mod hơi bực dọc là chuyện bình thường.
Ngoài ra em có thêm ý kiến:
+4rum nên xóa tất cả các bài hack game để:
.Giữ 4rum KNTC là 4rum tốt
.Tránh nạn hacker xâm nhập web
Khi member nào vào đây download hack, ai ngờ hack vào máy mình, bị mất tài khoản này nọ.Thế nào 4rum cũng bị mang tiếng xấu là 4rum hack.Đã thế Admin/Smod/Mod/member khác cũng bị "dính chấu" mà rời bỏ 4rum ??!=>suy tính cho tương lai thôi.
Và có thêm ý kiến giảm lag cho 4rum là khi Thành viên gởi 1 bài viết, thì bài viết đó chỉ xuất hiện ở trang đầu, các trả lời thì ở phía sau.Như thế thì có nhiều lợi ích như:
+Giảm lag cho 4rum
+Đỡ tốn trang post bài

Em Thấy Quảng Cáo Hình Gái Đẹp Gì Gì Đó Thì Có Chứ WebSex Thì Em Không Thấy Nhưng THeo Em Là Không Nên Cho QUảng Cáo Vì Em Thấy Một Số Web Như MTVHaLong,.. Cho Quảng Cáo Từa Lừa Xong Bị Virus Đóng Cửa Em Thì Hem Pro Về IT Lắm Nhưng Cho EM Hỏi Quảng Cáo Làm Gì Hở ANh 4r Mình Để Mọi Người Tự Bik Đến Về Những Bài Viết Hay Đủ Rồi Em Lúc Trước Cũng Đâu Bik 4r QUa Quảng Cáo Mà Tìm Mấy Cái Musever Nên Mới Bik
=> Em Đề Nghị Không Để Mấy Cái Quảng Cáo Ngoài QUảng Cáo Của Công Ty ANh Như V-soft

Em Thấy Quảng Cáo Hình Gái Đẹp Gì Gì Đó Thì Có Chứ WebSex Thì Em Không Thấy Nhưng THeo Em Là Không Nên Cho QUảng Cáo Vì Em Thấy Một Số Web Như MTVHaLong,.. Cho Quảng Cáo Từa Lừa Xong Bị Virus Đóng Cửa Em Thì Hem Pro Về IT Lắm Nhưng Cho EM Hỏi Quảng Cáo Làm Gì Hở ANh 4r Mình Để Mọi Người Tự Bik Đến Về Những Bài Viết Hay Đủ Rồi Em Lúc Trước Cũng Đâu Bik 4r QUa Quảng Cáo Mà Tìm Mấy Cái Musever Nên Mới Bik
=> Em Đề Nghị Không Để Mấy Cái Quảng Cáo Ngoài QUảng Cáo Của Công Ty ANh Như V-soft

Quản cáo để lấy kinh phí hoạt động đó em, hiện nay 4r tốn khoảng 60 USD/Tháng phí duy trì....mỗi banner trên 4r thì chỉ thu được trung bìng 0.1USD/Ngày (có khi không có đồng nào) tùy theo lược click vào càng nhiều thì thu nhập nhiều lên 1 chút. Nói thẳng ra thì hiện giờ thu nhập của 4r thông qua quảng cáo khoảng 100 - 150K VNĐ/Tháng ....hix..lúc trước khi quảng cáo cho chodientu.vn thì khoảng 50K/Tháng so với phí 60USD thì chẳng thấm vào đâu nhưng có còn hơn không....

4r của chúng ta có nhiều chuyên mục nhạy cảm và cũng không có bản quyền, giấy phép nên rất khó có thể quảng cáo kiếm tiền đường đường chính chính ở Việt Nam nên cách duy nhất là tìm mấy Site nước ngoài để tìm thu nhập..., mà nước ngoài thì khác Việt Nam nên đôi khi xuất hiện 1 số quảng cáo nhạy cảm:08: (Việt Nam thì lạ nhưng nước ngoài là chuyện bình thường...^^!), anh thì thích cách suy nghĩ thông thoáng của bọn nước ngoài.:v29:

Cũng biết là "thông thoáng" nhưng thật sự nên để những cái quảng cáo "thông thoáng" ấy ở ... tịt dưới cùng đc không ???Cũng là quảng cáo thôi nhưng tránh để mắt chút
Nên để những quảng cáo khác không "thông thoáng" đc lên trên.
Vừa có thể kiếm đc tiền từ những quảng cáo "TT"(mặc dù ít click vào) nhưng cũng phần nào kiếm tiền bù đắp forum 1 cách có lý ?!!
Đó là cách suy nghĩ của em thôi. Nếu anh Tuấn thấy đúng thì nó mới là ý kiến đóng góp :D

Anh TD Nên Lược Bỏ Là Đúng Ạ Có Khi Em Vào 4r Thấy Hai COn Mắt Nhìn CHằm Chằm Mình Thấy Ớn Len Hjz :05:
Cho Em Hỏi Vậy Cong Ty Của ANh Không Đầu Tư Vào 4r Hả ANh ?

Quảng cáo để lấy kinh phí duy trì 4r là điều hiển nhiên.... nhưng wảng cáo web bậy đâu đc :))

Back