Nhiệm vụ 380

kuka17110

Cho mình hỏi về nhiệm vụ 380 của mu này ai làm chưa vậy?
Magic có thể làm k nhỉ?.
Ai làm rùi chỉ cho mình tham khảo với luôn. Mùa trước mình định làm mà lúc đó chưa làm dc.

Thấy trên web có một số bạn làm rồi đấy...:D...hình như Magic vẫn làm được

Cho mình hỏi về nhiệm vụ 380 của mu này ai làm chưa vậy?
Magic có thể làm k nhỉ?.
Ai làm rùi chỉ cho mình tham khảo với luôn. Mùa trước mình định làm mà lúc đó chưa làm dc.
Magic đương nhiên là đc, mọi class đều đc
1/đạt lv 380+
2/ nhận nv từ priest devin
3/ tìm:
Sừng Satan: Săn satan aida2
trái tim lửa: săn dơi quỷ tarkan2
lông condon: săn phượng hoàng icarus
4/giết quái barrack theo yêu cầu số lượng
5/giết quái refuge theo yêu cầu số lượng.

MG làm NV này ok, char nào làm cũng được hết
Lúc trước tớ làm NV này gần 1 tuần, chỉ cần bạn cố gắng là được thôi. Good luck:06:

Chắc không cố được rồi, nản quá.
Mà làm xong nhiệm vụ cấp 3 có được kái gì lợi k. Cụ thể ấy

Cái lợi là lên Nhân vật cấp 3...có cánh cấp 3...mạnh hơn một tí...:D

Tớ chỉ thấy được lợi là đẹp thui chứ kô có mạnh hơn tí nào:v19:, còn lợi nữa là đeo được cánh cấp 3 nhưng mà Mu mình chưa có ai ép được cánh cấp 3 cả:03:

Tớ chỉ thấy được lợi là đẹp thui chứ kô có mạnh hơn tí nào:v19:, còn lợi nữa là đeo được cánh cấp 3 nhưng mà Mu mình chưa có ai ép được cánh cấp 3 cả:03:
Bạn này buồn cười ;))
Đã nâng cấp lên cấp 3 tất nhiên phải mạnh hơn:
1/Point thường + 1
2/Luyện master skill
3/item class 3 mạnh hơn.
Bạn mới chơi MU hả ? ;))

Hi, thông cảm. Tại mới chuyển class3 nên ko tìm hiểu kĩ
1/ point thường +1 ok
3/ ittem class3 không thấy hoặc rất tệ. còn cánh cấp 3 thì Mu mình chưa thấy ai có nên bỏ wa
2/ Mà luyện master kill là gì vậy. Pác chỉ giáo em thêm :01: hehe

Hi, thông cảm. Tại mới chuyển class3 nên ko tìm hiểu kĩ
1/ point thường +1 ok
3/ ittem class3 không thấy hoặc rất tệ. còn cánh cấp 3 thì Mu mình chưa thấy ai có nên bỏ wa
2/ Mà luyện master kill là gì vậy. Pác chỉ giáo em thêm :01: hehe

oài, bạn nói item class3 không thấy hoặc rất tệ là thế nào ???
Bản Ss3Ep2 của Admin Tuấn set mạnh nhất là set 380, only on class3 =)) Vậy mà yếu mình cũng kô hiểu bạn ;))
Luyện Master skill là Luyện SkillTree, tức max level 400 (và khi đang là class3) sau đó train quái tiếp tục bạn sẽ thấy "master exp obtained". Bạn chú ý mở phím "A" và xem coi mình lên lv chưa, mặc định 1lv là đc cộng là 1 skill
1 dạng nâng cấp skill hoặc nâng cấp Body,...

Nói thật với pác là trong Mu mình (kô nói các Mu khác) tớ chưa thấy ai mặc sét 380 cả (kô bao gồm admin nha) mọi người chỉ mặc đồ thần là cao, ngoại trừ các VK 380 (nhưng cũng chỉ là đồ trắng), mới đây chỉ thấy admin Tuấn bán trong siêu thị thui. Còn cánh 3 thì thua.
pác chỉ luyện master kill thấy hay đấy, để luyện thử. thanks pác cái này:v11:

Vì khi lên class 3 tốc độ để luyện đua reset giảm đi, vì đâu đi được các blood thường đâu đúng không...vì thế class 2 là lựa chọn số 1 :D

Vì khi lên class 3 tốc độ để luyện đua reset giảm đi, vì đâu đi được các blood thường đâu đúng không...vì thế class 2 là lựa chọn số 1 :D
Class3 chơi hơi buồn so với class vì 1 lẽ lí do từ BC 1-6, DV 1-5 phải bỏ.
Nhưng bù lại nếu biết luyện master skill, hãy cộng vào point exp trước đã ;))
Max xexp = 40% đấy :D
Thay vì luyện 2 tiếng rs thì giờ còn 1 tiếg, ăn đứt class2 nhé ;)) (cỡ đó)
Nhưng phải cần người cầu toàn và siêng năng mới làm đc.

Nhân đây, cái nhiệm vụ chiếc nhẫn vinh quang lụm ở đâu vậy....

:n15: Class 3 rồi lại còn Skill trees nữa cơ! luyện Skill trees còn lâu hơn cả làm Class 3!
Cứ yên tâm mà làn Class3 đi!:n04:

Hèm! đằng nào thì vẫn còn rất nhiều dấu "?" trong bảng Skill Trees mà, luyện hết bây giờ cũng có thành Trees được đâu! nhất là k có Evil Spirit master Skill!
Không biết đến khi nào thì hiện lên cái bảng màu vàng ở dưới gốc nhỉ Admin! (bảng nối 4 bảng ở trên)!:n31:

Back