nhờ chỉ giáo!!

bakura

:40:có bác nào pro chỉ giùm em cach kiếm mấy cái đò full với , em chảng bít làm thế nào cả , cho box of kundun vứt ra đò Ex thì toàn +0 với vài dòng . Thế thì làm sao mà đánh quái khủng đây.Thêm nữa nhờ mọi người kiếm giùm lun cả cái Item có nhiều đồ mới với , em thấy anh chuột béo có nhìu đồ ngon ghê; Thấy mà thèm lắm .Kiếm giúp em nha !!!!!!!!!

Sửa lần cuối:
sao ko xài mueditor hoặc là mamaker mà chỉnh đồ để xài cần làm chi cho rắc rối như vậy

xài MU maker là khỏi chê luôn,đồ cuối quất cho +15 dzô mắc cười,tạo acc càng đã hơn chỉnh point được luôn:50:

xài MU maker là khỏi chê luôn,đồ cuối quất cho +15 dzô mắc cười,tạo acc càng đã hơn chỉnh point được luôn:50:

Ủa sao tui có +13 là hết dat thế,ông làm tới +15 được à,tui chỉnh đồ trong game mà lên +15 là nó quay về +0 luôn à!!:17::17::17:

ông gà quá ! + 15 thì món đồ chỉ tăng sức cho+15 nhưng mà hình thể bên ngoài biến thành +0:65:

cac' bạn có thể xài editor 1.9 có đồ + 15 đó , + 15 đồ no' ko có sáng mà nó mờ gần như tàng hình vậy, để tối nay tui tìm link lại cho mấy bạn down

mấy you muốn có cái gì thì vào link này ne :

có đủ thứ hết nếu thấy dc thank cái nha

cac' bạn có thể xài editor 1.9 có đồ + 15 đó , + 15 đồ no' ko có sáng mà nó mờ gần như tàng hình vậy, để tối nay tui tìm link lại cho mấy bạn down

tui làm đồ +15 là nó quay về +0 à!:7::7: sao lạ thế nhỉ,mọi người có đồ +15 sao tui hok có,:46::46:

Back