[Release] Như mình đã hứa share bản Zteam 8.2 tự build soucre từ darksim bản premium

solokoku

Active member
do nhu cầu cấp bách chưa test kỹ một số tính năng cũng như một vài bug hiện tại của bản update sau cùng premium này cũng là món quà cuối cùng darksim dành tặng cho các bạn vì him đã ngừng dev server này nên shared luôn cả soucre và tool premium,thật sự tôi không biết server này bug có nhiều không hay vì vấn đề gì mà khiến Zteam ngừng dev,mình chỉ build lại từ soucre gốc có support ít cho 4r và có nick mình trong gamesv hihi,nếu có bug gì các bạn tự dev tiếp nhé vì mình không có thời gian nhiều để fix nữa có sẵn tool premium tất cả 3 in 1 nằm gói gọn trong phần download này rồi các bạn bung nén với pass :4r.ketnoitatca.net nhé!
ip mình đặt trong sv là :192.168.1.200 như cũ
hướng dẫn sơ qua cách cài đầu tiên tải và cài sql 2008 về xong tải bộ nén gồm tool server và client về giải nén ổ D với pass 4r.ketnoitatca.net
bước 2: retor DB muonline trong thư mục DB và nhấn reg ODBC.reg theo win của bạn đang xài là 32 hay 64 bit và chạy 5 link trong thư mục start
bước 3: dùng db manager với pass sql là 1234 mình đã config sẳn và tạo acc chỉnh lv nhân vật và cấp độ nhiệm vụ gì đó,vì đây là pentium tool nên hỗ trợ chỉnh cả class 3 và add vip nói chung làm nhiều thứ lằm các bạn tự mò để chỉnh server mình theo ý muốn nhé! cuối cùng là link download
server mình gói gọn 557 MB nên ko có âm thanh cho client các bạn muốn âm thanh thì tìm client khác hay bỏ thư mục múic mu khác vào local nhé!chúc các bạn thành công
*lưu ý mình chỉ support cài đặt ko support fix bug và chỉnh sửa gamesv vì rất mất thời gian và mình thì lại ko có thời gian
p/s :do bản này về tính năng khá giống bản trên nên mình sẽ ko post hình ảnh test lên nữa nhưng sv chạy 100% rồi các bạn yên tâm,và mình ko nhận bất kỳ gạch đá nào nếu ai cố tình châm chọc mình vote 1 vé banner nick với hành động thiếu xây dựng và thiếu suy nghĩ hãy chú ý đừng trách sao mình ko nói trước nhé!!!!!!

Sửa lần cuối:
dùng mấy cái hàng này...load main nặng voãi :v tốt nhất là chơi thể loại ss2 cho nó lành :v muốn gì thì add thôi mà :v đâu có cần thiết phải ss8 ss9 chi cho mệt

dùng mấy cái hàng này...load main nặng voãi :v tốt nhất là chơi thể loại ss2 cho nó lành :v muốn gì thì add thôi mà :v đâu có cần thiết phải ss8 ss9 chi cho mệt
người ta cần tét tính năng mới của ss8-ss9 mà chứ có xài đồ cổ hoài đâu tuyentc :D nói chung test thì chỉ dc vài tháng là ra cái mới ngay lúc đó delete đi chứ có mấy ai để lâu đâu mà lo =))

:3 SQL 2014 chạy được hem ~~!:n01:
ai nói ko chạy được 2016 còn chạy dc nói chi 2014 =))

Đại ca ơi đại ca có cái client nào việt hóa có dấu không đạic a. và nếu như đại ca ko có thì có thể nói oơ qua cáchv iệt hóa đểe m tự mò được không ạ. yêu đại ca nhiều và kính thông đại ca :#

Phần trả lời có một chút liên quan :Mong bác có một bài về phần việt hóa. Hoặc link tiếng anh hay tiếng việt (càng tốt) về vấn đề việt hóa này. Thank bác đã share ^^!

ta có client full việt hóa có dấu 95% mà lười up quá =.= gần 700MB

tự build mới ghê :)) lừa trẻ trâu

VH không dấu full item còn chả có huống gì vh có dấu :))

có giỏi thì share local + main vh có dấu đi :))

Sửa lần cuối:
tự build mới ghê :)) lừa trẻ trâu

VH không dấu full item còn chả có huống gì vh có dấu :))

có giỏi thì share local + main vh có dấu đi :))
lấy cái visual basic 2008 ra xem soucre đi ku gà có phải ta build ko xem có dòng 4r.ketnoitatca trong đó ko ku gà chưa gì ngứa lông lên à =))
p/s : nếu mi ko biết xem nói ta teamwiew chỉnh hộ mi mở cái gamesv.exe bằng vb2008 cho mi xem =))

michi28 share cả soucre ma :)) vào edit vớ vẩn là tự build ak, get nhat cai loai vac hang nguoi khac bao la cua minh =))

Sửa lần cuối:
Noi that ae dung buon`.. Minh build tu source tat ca va thu chay online... Tuy be ngoai` thi thay ko bug j`...nhung khi dua len online thi zmultiserver thinh thoang bi lag vault voi connect. Con gs thi crashes... Nhung bug nay` rat tiem` an? nen ko sai` dc sv nay` de len online dau... Vi vay zteam moi ko dev nua... Noi vay ae dung bun`

michi28 share cả soucre ma :)) vào edit vớ vẩn là tự build ak, get nhat cai loai vac hang nguoi khac bao la cua minh =))
nói chuyện mà ko biết động cái não à build có nghĩa là xây dựng lại của người khác tất nhiên soucre ko phải của ta nếu của ta thì giờ đâu ngồi đây làm tỷ phú nhu ctpt rồi =)) ,đừng như thằng GH mà nói xàm thiếu xây dựng ăn baner hồi nào ko biết đó ku =))

Noi that ae dung buon`.. Minh build tu source tat ca va thu chay online... Tuy be ngoai` thi thay ko bug j`...nhung khi dua len online thi zmultiserver thinh thoang bi lag vault voi connect. Con gs thi crashes... Nhung bug nay` rat tiem` an? nen ko sai` dc sv nay` de len online dau... Vi vay zteam moi ko dev nua... Noi vay ae dung bun`
đúng là zteam ngừng dev sv này nhưng cũng gọi là tạm ổn để offline và online nho nhỏ còn sv thương mại thì =)) dù sao sv này vẫn đánh giá cao hơn scf vì có nhiều tính năng và ổn định hơn một chút,nói chung tất cả soucre bắt nguồn từ webzen ,zteam chỉ crack và dev lại từ soucre của họ thì chắc sẽ ko bằng đội ngũ webzen sáng chế ra nó =))

Sửa lần cuối:
e mới nghịc chạy đc sv rồi nhưng vào tạo ních thì báo tn

Cái này hình như là bạn chưa có mã hóa Md5 thì phải đó bạn ơi Bạn xem lại cái pass

nói chuyện mà ko biết động cái não à build có nghĩa là xây dựng lại của người khác tất nhiên soucre ko phải của ta nếu của ta thì giờ đâu ngồi đây làm tỷ phú nhu ctpt rồi =)) ,đừng như thằng GH mà nói xàm thiếu xây dựng ăn baner hồi nào ko biết đó ku =))

đúng là zteam ngừng dev sv này nhưng cũng gọi là tạm ổn để offline và online nho nhỏ còn sv thương mại thì =)) dù sao sv này vẫn đánh giá cao hơn scf vì có nhiều tính năng và ổn định hơn một chút,nói chung tất cả soucre bắt nguồn từ webzen ,zteam chỉ crack và dev lại từ soucre của họ thì chắc sẽ ko bằng đội ngũ webzen sáng chế ra nó =))

i think you need to learn more. Because you build it from original src zteam, not release.

Back