Phần mềm hỗ trợ Admin trong công cuộc Quảng Cáo Các Diễn Đàn

00:00PM

Topic trước cuocdoisp lập ra với hy vọng giúp anh em phần nào ,ngay sau khi lập thì lập tức Server autopost bảo trì và người viết ra bản crack cũng đồng thời xóa bỏ chức năng Get ID . Có lẽ trong gamezone có người trong ban quản trị của autopost . Do bài viết kia cuocdoisp cũng chẳng biết nó ở đâu rồi lên viết lại bài viết này
Hướng dẫn Crack

Vào C:\WINDOWS\system32\drivers\etc\hosts
chép thêm dòng

Mã:
127.0.0.1 massforumposter.com
127.0.0.1 phanmemdangtinquangcao.com

tiếp theo download
  1. Mở MassServer V 1.1 ( kick chạy )
  2. Mở MassForumposter v 6.0 . Điền key vào và dùng
Hiện website get key đã bị khóa lên cuocdoisp sẽ get key giùm anh em . Anh em vui lòng chạy cái Massforumposter v 6.0 . sau đó lấy ID gửi lại tại topic này . mình sẽ Get key cho các bạn . Cái Get key này cuocdoisp không biết làm nhưng có người quen người làm được . chính vì thế nên anh em admin nào thực sự cần sử dụng thì hãy gửi yêu cầu bên dưới . Sau khi đã get key xong anh em hãy save cái key đó lại . nếu lần sau có ghost lại máy tính cũng chỉ cần chạy ( MassServer v1.1 và dùng key cũ là oke )

Lưu ý : Topic nhằm mục đích giúp đỡ vài anh em Noob , cuocdoisp cũng có thể sẽ không duy trì được lâu . Nên xin anh em
  • Không chém gió dưới mọi hình thức . Cần thì gửi cái ID lại là được
  • Đọc kỹ hướng dẫn Crack và làm theo , chỉ có vài bứoc thôi nhé
  • Nhờ Mod nếu thấy cuocdoisp không thể theo sát Topic hoặc bỏ loãng yêu cầu anh em trong vòng 2 ngày liên tiếp thì move Topic này vào thùng rác
  • Nếu có mod hoặc Smod trong gamezone là thành viên trong BQT của Autopost mà không muốn cuocdoisp get key có thể PM riêng vào hòm thư của diễn đàn .
Thân . Thứ 5 - ngày 12.01.2012

Do thấy nhiều bạn làm bị lỗi lên cuocdoisp up thêm cái video cho anh em xem ( video upload ngày 01/02/2012)
<u><em><strong>

<u><em><strong>

Back