[PlayStation2] Power Rangers: Dino Thunder - 5 anh em siêu nhân tái xuất

tp1310

Power Rangers: Dino Thunder (Power Rangers series)
để lấy Link download free (Chỉ một link duy nhất)
Hướng dẫn Download: Đọi 5 giây, Click vào nút bỏ qua quảng cáo và lấy link download
Thể loại: Hành động
Phát triển: Pacific Coast Power & Light
Phát hành: THQ
Size: 364 M
Ngôn ngữ: English
Năm phát hành: 2004
Để download thêm nhiều game PS2 hay khác, hãy để ghé thăm thư viện game của mình nhé!
Sau những phút giây đấu súng căng thẳng hay những pha dã tay cùng những đòn combos điên cuồng với những tựa game FPS or Action đình đám, hôm nay, mình sẽ giúp các bạn thư giãn với loạt series game gợi nhớ tới tuổi thơ dữ dội của mỗi game thủ chúng ta - Power Rangers (hay mấy đứa trẻ chúng ta thời đó vẫn dùng một cái tên rất thân thương để gọi loạt series truyền hình nổi tiếng của Saban này là 5 anh em siêu nhân đó các bạn). Lấy cảm hứng từ bộ phim cùng tên, trò chơi Power Rangers Dino Thunder đưa bạn vào thế giới của những chiến binh khủng long trong cuộc chiến chống lại thế lực xấu đang âm mưu xâm chiếm trái đất. Power Rangers Dino Thunder (thường được viết tắt là "PRDT") thuộc thế loại trò chơi hành động là hóa thân thứ mười và mùa thứ mười hai của Power Rangers, Trong game, bạn sẽ được lựa chọn một trong ba Rangers và giải cứu Trái đất thoát khỏi một con khủng long đột biến thứ mà muốn tiêu diệt tất cả cuộc sống của con người để đưa trái đất trở về thời đại khủng long. Hãy cùng ôn lại ký ức tuổi thơ với tựa game hấp dẫn này các bạn nhé!
power_rangers_dino_thunder_dvd_spanish_custom-5bcdcovers_cc5d-front.jpg

Back