[MegaShare] [PSP] Final Fantasy Type-0 - English | Game giả lập PSP

[Mr.P]

☆ Giới thiệu ☆

Final Fantasy Type-0 (ファイナルファンタジー 零式 Fainaru Fantajī Reishiki?)[8] is an action role-playing game developed and published by Square Enix for the PlayStation Portable.First released in 2011, the game is part of the Fabula Nova Crystallis subseries, a set of games sharing a common mythos which includes Final Fantasy XIII and Final Fantasy XV. The gameplay is reminiscent of Crisis Core: Final Fantasy VII, with the player taking direct control of characters and taking them on missions and large-scale battles.

The game focuses on the stories of Class Zero, a group of twelve magic-endowed students from the Peristylium, a magical academy in the country of Suzaku. One day, the Milites Empire launches an assault on the other nations of Orience, seeking to control their respective crystals. When Suzaku is attacked, Class Zero are called into action and become entangled in both the efforts to push back and defeat the Empire, and reveal the secret behind the war and the existence of the crystals.

Original Title: FINAL FANTASY 零式
Publisher: Square Enix
Genre: Action RPG
Release Date: 2011-10-26
Disc ID: NPJH-50443
Source: UMD
Unpacked size: 1.67GB x2
Image Format: .ISO
Scene Group: Caravan
Languages: Japanese / English

Hãy nhanh tay cùng sở hữu trọn bộ game đặc sắc này nào các bạn.

(Tổng hợp)

☆ Video và hỉnh ảnh Game ☆

☆ Cấu hình Game ☆

Game phù hợp với máy có cấu hình trung bình​

☆ Download Game ☆

[MEGASHARE]
Dung lượng: 500mb/link Upload bởi [Mr.P]

ppsspp already included,32bit and 64bit
Make sure you have vc++ installed

File hướng dẫn cài đặt game được kèm theo folder khi các bạn tải về. Sau khi giải nén, các bạn hay vào file [Mr.P] - Huong dan cai dat Game.txt để xem xem hướng dẫn.

Game đã được Add 10% Recovery. Nếu gặp lỗi corrupt các bạn xem hướng dẫn khắc phục bên dưới.

Sử dụng Acc VIP megashare ở chữ ký của mình để download cho nhanh nhé :D

Lưu Ý:
1. - Một số Game vì điều kiện không cho phép nên [Mr.P] chưa test Set up được, các bạn test giúp nhé.
- [Mr.P] chỉ test cách cài đặt game, còn khoảng Play các bạn tự tìm hiểu nhé.
2. Trong quá trình cài đặt game, có thể sẽ xuất hiện lỗi trên một số máy. Các bạn gặp lỗi vui lòng comment MIÊU TẢ RÕ hoặc CHỤP HÌNH VỀ LỖI đó để mọi người có thể giúp đỡ nhanh nhất. Thank you !
3. Nên đọc các thông tin cần thiết bên dưới​
[/MEGASHARE]

☆ Một số thông tin cần thiết ☆

Hướng dẫn khôi phục các file đã có chế độ recovery record bị lỗi corrupt:
1. Mở file bị lỗi bằng winrar.
2. Vào menu Tools ---> Repair archive ---> OK.
3. Tùy theo đuôi là rar hay zip mà lựa chọn.
4. Sau đó winrar sẽ tiến hành repair archive, khi nào xong sẽ tạo 1 file có tên là rebuilt.xxx.rar
5. Xóa file gốc bị lỗi đi, rename file rebuilt.xxx.rar thành xxx.rar
6. Tiến hành giải nén như bình thường. Done

Hãy sử dụng chức năng TÌM KIẾM của forum để tìm kiếm bài viết bạn quan tâm
1. Gõ từ khóa mà bạn muốn tìm kiếm vào ô Tìm kiếm
2. Click Tìm kiếm

Một số link bài viết có thể bạn quan tâm:
(Topic Chú Ý)
(Topic Chú Ý)

bạn ơi cho mình hỏi
Sao cái giả lập mình đang dùng với cái game này chơi đc 1 chút là lỗi tự động out ra ngoài vậy

bạn ơi cho mình hỏi
Sao cái giả lập mình đang dùng với cái game này chơi đc 1 chút là lỗi tự động out ra ngoài vậy

chắc có thể do cấu hình máy nó không hợp, bạn out ra nó có báo lỗi gì ko bạn

Không có báo lỗi gì hết nhưng mà trong thư mục ppsspp xuất hiện cái file thế này
PPSSPPWindows.exe-2015-5-6-18-43-8.dmp là sao

Không có báo lỗi gì hết nhưng mà trong thư mục ppsspp xuất hiện cái file thế này

chắc có thể do cấu hình máy nó không hợp, bạn out ra nó có báo lỗi gì ko bạn

Cái giả lập này mình cũng không rành cho lắm, thường nó hay bị là do windows hoặc cấu hình máy nó hay xung đột gây ra

cài giả lập vào game thì như vầy, mình đã làm y như yêu cầu rồi mà :"((( có VC++ đầy đủ luôn

Back