[Quan Trọng] Góp ý nhỏ, và ra đi - o0PREMIUM0o

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

o0PREMIUM0o

~~Trước khi nói điều quan trọng thứ 2 thì pre xin đc nói điều quan trọng đầu tiên cho 4rum là về phần quảng cáo cho 4rum:
+ Nên đưa link web 4rum kết hợp link web khác:
Vd: trên 4rum có link MF --> click --> ra web 4rum với "chờ đợi 5s web sẽ tự chuyển"
---> cách này để tránh cho các member tạo acc chỉ việc dùng link quá dễ dàng rồi lại bỏ mặc 4rum hoặc không nhớ tên web. Ngoài ra còn quảng cáo web,...

+ Cho Mod Kjchun lên lại ít nhất cấp độ Mod.

Điều quan trọng thứ 2 là:
_ Premium bận việc trong khoảng 7 tháng từ đây đến tháng 1,2 của năm sau, tức là không online trên 4rum thời gian dài nhưng có hạn, mong các bạn thông cảm. Chúc các bạn vui vẻ, đặc biệt là box MuServer.
_ Anh Pre "ủy nhiệm quản lí" Box MuServer lớn lao cho Moderator Allofforyou :)). Nhớ làm tốt nha em.
Chúc vui vẻ. Sẽ trở lại thôi mà...

Thử đoán ngày/tháng/năm trở lại của tôi xem :)

Gợi ý: từ màu sắc.
Lần cuối cùng online vào:
15-05-2010, 08:30 PM

Sửa lần cuối:
khoảng 7 tháng từ đây đến tháng 1,2 của năm sau chứ ko phải đến tháng 7 đâu cậu

Theo Em Biết Thì Anh Kjchun Xin Xuống Mem Vì Không Có Thời Gian Cho Forum , HIện Giờ Anh Ấy Cũng Rất Bận Lo Cho Site + Mu Của Anh Ấy

Anh Pre Đừng C/t Làm Gì =.="
Anh Em Mình Cũng Gắn Bó Với Nhau Cả Một Khoảng THời GIan Rồi !
Anh Cứ Tham Gia Đi Còn Nhiều Người Cần Anh Support Mùk

Hix..nhớ ngày đầu Godhoang mới tham gia 4r, khi đó Godhoang mới nghiên cứu MuServer cũng như mấy bạn mới bắt đầu bây giờ...

+ Cho Mod Kjchun lên lại ít nhất cấp độ Mod.

Hí hí....KjChun Mod hay không Mod cũng thế cả thôi :|

Kệ đi, thế này nói thằng solokoku mới sướng :24: :24: :24:

sau 1 thời gian dài ko vào 4r thấy 4r vẫn như cũ nhưng những con người lại thay đổi , anh hoàng ak em thay mặt mọi người cám ơn anh vì anh rất nhiệt tình và giúp đỡ mọi người trong box Muserver . mong anh sớm quay trở lại đóng góp cho 4r . :05:

lâu quá ko onl lại, vì chuyện học
anh Hoàng ra đi nữa à? chúc đi vui vẻ nha anh
Còn cha Mod Kichun h làm th` dân rồi à :)) vui nhễ

Anh Deidara Cũng Quay Lại 4r Đi Anh Em Mình Cố Gắng Phát Triển 4r

lâu quá ko onl lại, vì chuyện học
anh Hoàng ra đi nữa à? chúc đi vui vẻ nha anh
Còn cha Mod Kichun h làm th` dân rồi à :)) vui nhễ

Các chú chưa đủ tuổi để nói chuyện với anh :27:
Chốt hạ 1 câu là hỏi Admin là biết thôi :24: :24: :24: :24:

KjChun xuống chứ do tự mình từ chức vì thấy không biết nên quản lý BOX nào của 4r ..:v11:

Hix..nhớ ngày đầu Godhoang mới tham gia 4r, khi đó Godhoang mới nghiên cứu MuServer cũng như mấy bạn mới bắt đầu bây giờ...
Ha ha thế là a. Tuấn Dương nhầm roài. em đâu có fải là a. Hoàng Premium đâu hihi.:n17:
Ổng là ông anh hàng xóm của em mà cũng pằng tuổi a. Dương đó.
Nghe đâu chán lên mạng goài. Em thì lâu lâu mới lên, đa số h hoạt động bên clb nhìu :v23:

Pre Thì Mình Không Bik ^^!
Chỉ Chơi Thân Với ANh Hoàng thôi :D
Mấy Vấn Đề Này Phức Tạp Lắm Quan Tâm CHi ^^!
Quan Trọng Là Anh Ý Đã Comeback !

Ha ha thế là a. Tuấn Dương nhầm roài. em đâu có fải là a. Hoàng Premium đâu hihi.:n17:
Ổng là ông anh hàng xóm của em mà cũng pằng tuổi a. Dương đó.
Nghe đâu chán lên mạng goài. Em thì lâu lâu mới lên, đa số h hoạt động bên clb nhìu :v23:

Cuối cùng ai là Godhoang thật ngay từ khi mới bắt đầu vào 4r ????:10:...! Sao lại bỏ 4r qua CLB :v14: :20:

Rắc rối mấy thằng cha này quá. Nhưng tui chắc chắn là 2 người khác nhau :))

Các Bác Dẹp Cái Chủ Đề Này Đi =.="

Sửa lần cuối:

Các chú chưa đủ tuổi để nói chuyện với anh :27:
Chốt hạ 1 câu là hỏi Admin là biết thôi :24: :24: :24: :24:

ở hay trong đoạn văn trên tớ nói gì tới cậu nhễ ??? sao cậu ko soi gương nhìn lại mặt .... bake của cậu xem :v23: Ngu mà tỏ vẻ nguy hiểm quài :v20: thế bạn tuổi gì ?? tuổi tôm hay tép thế :v14:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back