Save Unlock Dynasty Warrior 6 !!!

• Người khởi tạo Lupin
  • Ngày bắt đầu

Lupin

Đây Là Save Do Mình Chơi Đã Unlock Được Hết Các Nhân Vật Gần Hết Ngựa Có 3 Nhân Vật Max Cấp Đó Là LUBU, Zhoung Zun, Lunxun

Các Bạn Download Vệ Giải Nén Tất Cả Vào :
C:\Documents and Settings\Administrator\My Documents\KOEI

Ai Có Thắc Mắc Gì Cứ Pm Mình Sẽ Giải Đáp

Do Thiên Tự Làm Và Share Cho Các Bạn

Thanks CHo Mình NHa

Anh thanks cho rồi đó.À mà muốn bug DW6 này cũng dễ,anh bug từ hồi ....mới ra rồi.Có phần mềm DW6 editor giúp chỉnh:

Ngựa

Vũ khí

Nhân vật

Anh có link đây,test cho vui nha em.Chỉ xài cái editor thôi,cái crack không cần.

Cách sử dụng:giải nén rồi xóa file "option.ini" rồi vào file dw6 và chỉnh đường dẫn cho đúng

Link:

Em Cũng Hem Thix Bug Lắm Em Chỉ Muốn Tự Mình Luyện Thì Sẽ Vui Hơn HI` hI` Mà Dù Sao Cũng THanks Anh Vi` Ủng Hộ Em hi`

bạn nào có bản save ngon ngon của game này cho mình với.cái bản save nào mà luyện đc 2 hoặc 3 thằng có weapon ngon vs ngựa ngon thì cho mình nhá.Nếu mà có zhao yun hoặc lubu thỳ càng tốt.Mình fải dy học nhiều,ngại luyện.Mà chỉ cần luyện 2 hay 3 thằng thôi,chứ down load trên cheat.com unlock đc tất cả rồy chán lắm.Mình down save của bạn "thien" ,đc mỗi ngựa ngon,weapon thì cùi quá,bạn thien có cái save nào có 1 hoặc 2 thằng có weapon vs các thứ cực ngon thì share cho mình hì giúp mình tý nhé .Híc.Bạn nào có share mình với nhá.THanks nhiều

bạn tải trò chơi này ở đâu. hay mua đĩa cài hả bạn. ấn tk ở đâu.

tks nha.
mình cài lại nút. bây giờ mất cái nút pause=esc rùi. có cách nào khôi phục lại nút như ban đầu k bạn?

down roi mak sao giai nén ra co 3 fie : inputmap1 inputmap2 . Savedata (save.dat) vay ha . coppy zo dw6 . bấm f1 ... cung k buff duoc

Back