Share Server ss6.3 11.70.52 Full Event Custom Hơn 200 sét đồ vũ Khí Mới VH 80%

meoconboy993

::T-Moderators::
Server Full Event : Sự kiện siệu boss, Dungeon đại chiến, Rồng rắn lên mây, Vua pk, Mưa quà tặng, GM tự động, Trốn tìm tự động, Trả lời câu hỏi.....
Đặc biệt server có hơn 200 Set Item và Vũ khí custom mới và các set siêu thần thánh , Full các loại wing , Full item Ex702

Đây là server đã từng online xuyên suốt hơn 3 tháng k có bug j và cũng là bản ss6 cuối cùng mình online trước khi chính thức đi theo ss2
Không nói nhiều nữa link cho mọi người

MuServer:

MuServer giảm nhẹ log của freepro921

freepro921 : nhớ scan virus nhé

Client:

Database :

MuMaker :

đờ mô :

Hex ip o client o file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :

Code:
Version = 2;;:;
Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿÿ
kèm video hướng dẫn cài luôn cho các bạn mới nhé​

+ web NBB +API cho anh em luôn nhé như vậy là đầy đủ k thiếu j nữa online va ngồi check thẻ thôi

Sửa lần cuối:
help mình chạy server ok. client hex theo tut thì ok, nhưng vào thì báo lổi " phiên bản củ quá úp cái mới... "
mình thấy version của cái main là 1.4.4.0 còn trong server 0.00.00..
hướng dẩn mình cách hex version cho trùng lại,,,,
--- cái main này lạ quá mình ultraedit vào search "connect to server" nó ra chữ.... chứ không giống mấy bản mình đã test..
à nhân tiện cho hỏi sao cái main này không hex trực tiếp mà phải qua 2 file dll.. mình gà không biết :(
cảm ơn..

Sửa lần cuối:
help mình chạy server ok. client hex theo tut thì ok, nhưng vào thì báo lổi " phiên bản củ quá úp cái mới... "
mình thấy version của cái main là 1.4.4.0 còn trong server 0.00.00..
hướng dẩn mình cách hex version cho trùng lại,,,,
--- cái main này lạ quá mình ultraedit vào search "connect to server" nó ra chữ.... chứ không giống mấy bản mình đã test..
à nhân tiện cho hỏi sao cái main này không hex trực tiếp mà phải qua 2 file dll.. mình gà không biết :(
cảm ơn..
làm theo hướng dẫn nhé không sửa ở main nhé chỉ sửa ở 2 file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :
Code:
Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿ

còn trong sever thì để nguyên chỉ sửa mỗi địa chỉ ip thôi nhé

Mình làm theo hướng dẫn nhưng sao vào Mu là bị lỗi Ngắt kết nối máy chủ nhỉ. Đã làm đúng theo hương dẫn luôn.

làm theo hướng dẫn nhé không sửa ở main nhé chỉ sửa ở 2 file MainConfig.dll và Jewels.dll tìm :
Code:
Serial = ðÿÁæþõÒÅå¾Æ¾Ôÿÿ

còn trong sever thì để nguyên chỉ sửa mỗi địa chỉ ip thôi nhé
mi thấy mi tai hại chưa meoconboy chưa test mà bê nguyên bài viết bọn nó sang chẳng biết kết nối dc ko thấy người ta post bắt chước post vào giải quyết hậu quả đi chứ trốn nợ à =)) mà cũng lại không ghi rõ nguồn thì potay mi là mod phải làm gương chứ =))

Mấy bro vào xem thử giúp đệ với, cái phần serial với version nó loạn thế này em nhìn không ra, trong hd bảo Hex MainConfig.dllJewels.dll 012345678910111212345.
Làm theo hướng dẫn y chang mà đến lúc chọn sever thì bị ngắt kết nối, trong hướng dẫn nói chỉnh Port ở sub1\GameServer\SCF_Connect.ini để lúc chọn sever không bị ngắt kết nối, em chỉnh thành 2000 y như nó vẫn bị.

Nhân tiện xem thử hộ em cái port mở trong modem như thế này đúng chưa.

Mấy bro vào xem thử giúp đệ với, cái phần serial với version nó loạn thế này em nhìn không ra, trong hd bảo Hex MainConfig.dllJewels.dll 012345678910111212345.
Làm theo hướng dẫn y chang mà đến lúc chọn sever thì bị ngắt kết nối, trong hướng dẫn nói chỉnh Port ở sub1\GameServer\SCF_Connect.ini để lúc chọn sever không bị ngắt kết nối, em chỉnh thành 2000 y như nó vẫn bị.

Nhân tiện xem thử hộ em cái port mở trong modem như thế này đúng chưa.

thiếu port 80 rùi =))

port 80 hình như mở web mới cần mà @@ đệ chưa làm web, chỉ mới chạy sever rồi vào thử xem đc k thôi.

@@! bro xem thử port nào nên bỏ gợi ý đệ với, có mấy port thấy chạy 127.0.0.1, đệ bỏ cả đống tháo ra thì bị ngắt kết nối ngay khi mới vào. Đặt lại đống port thì chọn đc sever rồi ngắt kết nối.

@@! bro xem thử port nào nên bỏ gợi ý đệ với, có mấy port thấy chạy 127.0.0.1, đệ bỏ cả đống tháo ra thì bị ngắt kết nối ngay khi mới vào. Đặt lại đống port thì chọn đc sever rồi ngắt kết nối.
bỏ cái số 3,4,7,8,9,11 tui nghĩ mấy cái đó là port ảo ko có vì mặc định ngta có trong game sv chủ yếu là port 44405 với 55901,55903
tùy theo người config trong gamesv tui đâu nhìn thấy sv bạn đâu mà hỏi =))
còn kết nối ko được hoặc có thể port chưa thông có thể kiểm tra qua canyouseeme.org
và đây là pic cụ thể trên moderm của tui khi đã online vài server

Sửa lần cuối:

Check như thế này có nghĩa là chưa thông phải k bác, :'( Làm sao để nó thông vậy :-s

Sửa lần cuối:
Port thông hết rồi nhưng tới chọn sever vẫn bị ngắt kết nối nhỉ, @@ hình như port 55901 check k thông. Help đi mấy đại thánh :((

Mình mới test bản này, nói chung là ok, nhưng ngọc chém băng của BK ko hoạt động, đành add skill chém băng bằng MU Maker.

Back