[Guide] Share Sever Ss2 Free - Chuẩn CTC - Chuẩn Season 2

TeamJx1

[h=2]Sever như

Link: Cilent tải cái của muss2.vn về
Link Sever :

Ai thích làm season 2 tải về test thử được thì để lại cái cmt hay like gì đại loại

yên tâm ko có virus nhé
[/h]

Sever như

Link: Cilent tải cái của muss2.vn về
Link Sever :

Ai thích làm season 2 tải về test thử được thì để lại cái cmt hay like gì đại loại

yên tâm ko có virus nhé
nếu đoán ko nhầm bộ server này bạn mua của ai thì phải,server này hơi bị ngon đó vì sử dụng gamesv 1.00.18 orinal JPN chuẩn của webzen,config cũng khá chuyên nghiệp,tính năng server thì tôi chưa test,có thể tôi sẽ release lại server này sau một thời gian test,gặp trở ngại là client main đã bị pack nên giấu thông tin main,để tui xem thử nếu ko unpack dc thì lấy client FPT kết hợp path VTM hồi xưa chạy với server này rồi repack lại cho các bạn.Theo tôi đánh giá server này chuẩn đấy hơn bộ ss2 cuonglee và ctpt năm xưa nhưng để biết hết tính năng đợi tui test đã =))

Muốn chạy để test thì làm sao đây a? E tìm mãi ko thấy DB để Restore. E vừa bắt đầu học chút. ai rãnh chỉ e chút ạ.

Yahoo: mr.koi39

Muốn chạy để test thì làm sao đây a? E tìm mãi ko thấy DB để Restore. E vừa bắt đầu học chút. ai rãnh chỉ e chút ạ.

Yahoo: mr.koi39
vãi thì ra cái server 2.5 của pinkof crack à =)) tưởng gì nhưng dù sao vẫn ngon thôi tui tìm lại cái client ss2 FPT rồi release lại cho bà con nhé!server này config lung tung rắc rối quá chừng 10 cái sub chạy hết muốn đứng cả máy luôn chắc phải config tắt bớt sub lại rồi =))
view.php
[/URL][/IMG]

Cần thay IP + Sa.......những chỗ nào vậy a? Em mò mãi ko ra. Khi làm xong chạy những chỗ nào nữa ạ. DB là Attrack hay restore vậy a Pro2050. Cảm ơn a

A xem xem giúp e

Sửa lần cuối:
sv tạo sub linh ta linh tinh.... đi share hàng này cốt là để hại não mem đây!

Cần thay IP + Sa.......những chỗ nào vậy a? Em mò mãi ko ra. Khi làm xong chạy những chỗ nào nữa ạ. DB là Attrack hay restore vậy a Pro2050. Cảm ơn a

A xem xem giúp e

chỉnh lại ip đi ta làm server nó chạy rồi nhưng sv này config sub lung tung chỗ này xọ chổ kia,phải chạy hết 10 cái dataserver.exe muốn đứng cả máy làm biến mò nữa quá tốn thời gian với ss2,định rút gọn sv share lại nhưng thấy pinkof crack ko đáng đề ta mò mệt người thêm.tưởng bản ngon nào ngờ thấy cái pinkof server crack chứ ko phải premium nên ko muốn config tý nào.để nguyên sv nó vậy chỉ tìm cái DB ss2 quăng vào là nó chạy nhưng hex client mới khổ đó vì ko co path,tôi khuyên nên xài bộ khác đi cho khỏe người

chỉnh lại ip đi ta làm server nó chạy rồi nhưng sv này config sub lung tung chỗ này xọ chổ kia,phải chạy hết 10 cái dataserver.exe muốn đứng cả máy làm biến mò nữa quá tốn thời gian với ss2,định rút gọn sv share lại nhưng thấy pinkof crack ko đáng đề ta mò mệt người thêm.tưởng bản ngon nào ngờ thấy cái pinkof server crack chứ ko phải premium nên ko muốn config tý nào.để nguyên sv nó vậy chỉ tìm cái DB ss2 quăng vào là nó chạy nhưng hex client mới khổ đó vì ko co path,tôi khuyên nên xài bộ khác đi cho khỏe người
sao phải chạy đến 10 cái... chạy 2 cái đâu thôi! mà công nhận 1 điều SV này lấy về chỉ để lấy mấy cái event itembags :))

Chắc thím này mua phải đồ ngừoi ta share rồi repack lại =.=
Bản này em test thấy sao ấy :v Move qua map CTC crash servẻr luôn

Chắc thím này mua phải đồ ngừoi ta share rồi repack lại =.=
Bản này em test thấy sao ấy :v Move qua map CTC crash servẻr luôn
may mà ta dừng ko test nữa server này bên ragezone shared lâu rồi tưởng hàng ngon thua cái ss2 1.02T hồi trước ta shared còn ngon hơn gấp 10 lần =))
lấy về config lung tung làm như mở online nhiều người lắm mà kéo tận 10 sub bó tay =))

lâu không vào 4r chơi...:v khuyên chân thành ai đang dùng sv này thì nên tạm ngưng lại nha...:v bug del nhân vật...bug guild :v và bug dataserver...:D sv này vác về chỉ tổ nặng đầu :))

up cái demo sv chơi...

hi vọng là còn có người thích s2 :))

lâu không vào 4r chơi...:v khuyên chân thành ai đang dùng sv này thì nên tạm ngưng lại nha...:v bug del nhân vật...bug guild :v và bug dataserver...:D sv này vác về chỉ tổ nặng đầu :))

up cái demo sv chơi...

hi vọng là còn có người thích s2 :))
share đi pro ơi :D

Cho ugk để thay ip với version cho client coi.......😬😬

Phần mềm đâu sao không đưa.....😧😧

Back