Tin tức cực hot về Muserver Season4,vào bem nào các bạn ơi

minhtu99

Đây là 1 bài post trên clbgamesvn của Phoxuaxua về Mu SS4,có links down patch,server,client đầy đũ cả, mình sẽ send link, khõi post lại nha ^^. mình post lại 1 số hình thôi

==>

Download MuServer SS4 Links:

Download Full Patch 3.0 (this Patch for all Client SS3)

Tuy nhiên do là ss4 nên chạy ko ỗn định, vẫn còn nhìu bug, bạn nào muốn thữ SS4 thì down về chơi ( thích hợp cho những ai muốn test server,những bạn nào muốn có server ỗn định thì nên chơi ss3 ^^ ).

(mình post 1 it thôi, các bạn vào đây coi hình đầy đũ luôn nè )

Ngoài ra, những bản fix bugs, update,kinh nghiệm setup SS4....mới nhất,tất cả có trong ragezone.com, cái này toàn = tiếng anh ko ah, nhưng mà nói chung đọc cũng dễ hiễu lắm
===>
Kho server Mu hoàng tráng nhất mình biết, các bạn có thễ vào đây đọc bài, down load...

Nếu ai fix được bug hay có kinh nghiệm j` về SS4 mới này,hãy post vào đây cho mình học hõi với nha (tại j` mình củng là new member,chưa rành nhìu về Muserver lắm ^^):36:

Sửa lần cuối:
hay wa, mình cũng có lên trang đó vài lần.... nhưng dạo này bân j học nhìu wa nên ko rãnh mà lên nữa....
Trên đó nhìu cái hay lắm.... cũng dễ hỉu... nhưng mình vẫn chưa bik hexip... :) ai giúp mình nhé,,,,

nhưng mà ko bik sử dụng bạn ơi, mong bạn VietNam, GodHoang.... và anh Tuấn Dương vào test thử nhá... mình thấy bên bàn tán nhìu lắm... hình như còn nhìu lỗi

Sửa bởi Amin:
nhưng mà ko bik sử dụng bạn ơi, mong bạn VietNam, GodHoang.... và anh TùngDương vào test thử nhá... mình thấy bên bàn tán nhìu lắm... hình như còn nhìu lỗi

Test rồi ...cùi bắp...chưa Crash thì chơi gì đây :107::107::107:

Chơi 1 hồi Crash như điên...Bực mình quá =.=''

Test rồi ...cùi bắp...chưa Crash thì chơi gì đây :107::107::107:

Chơi 1 hồi Crash như điên...Bực mình quá =.=''

thì SS4 mới ra mà,bugs nhìu là chuyện thường thôi,chũ yếu mình cài đễ xem những cái mới của nó:25: , cái này là hàng mình chôm chĩa của bọn WebZen nên ko thễ nào hoàn hão 100% được ^^, chờ 1 thời gian đễ các Pro Team Mu fix cho ỗn định hơn,hy vọng sớm ra các bản update server ngon hơn :5:

Chôm của WEBZEN nhưng các cao thủ của VIET NAM đã Fix 1 số Bug rồi

Vấn đề ở đây là phải phát hiện đc nguyên nhân gây Crash để khắc phục cái này

mình test thử gùi, nhưng sao đang chạy sever tới phần "D:\MuServer\SCF-Programs\SCFDB\SCFdb2.exe" thì nó tự động turnoff máy lun ... làm sao đây.

Haha...Không chạy cái SCFdb2fix thì còn Shutdow nhiều ...keke

Bạn VietNam ơi, mình chạy thử cái sever nhwung nó báo lỗi gì đó ở phần gamesever ấy, bạn có bị nhwu thế ko? Khắc phục làm sao?

Thì nó bị Crash mà...chạy đc xíu là Crash liền
Đành phải chờ các cao thủ Update Crash mới =.=''

dạo này bận quá, mình open topic mà ko có thời gian test+ trả lời được, bạn muốn tìm cách fix server ss4 này thì thường xuyên lên clbgamesvn và ragezone.com , chắc chắn ở đó sẽ cập nhật những tin tức,hướng dẫn... mới nhất.
=>Còn 4rum này thì chắc nhờ VN test và chĩ dẫn giùm quá ^^

Chỉ có chờ...chờ...chờ đợi các cao thủ bên Ragezone Update bản Craked hoàn chỉnh thì mới ổn đc =.=''

Còn những vấn đề khác của ss4 chủ Topic đó nhìn chung là ổn

mình test thử gùi, nhưng sao đang chạy sever tới phần "D:\MuServer\SCF-Programs\SCFDB\SCFdb2.exe" thì nó tự động turnoff máy lun ... làm sao đây.

Mình cũng test thử cả ngày mà vẫn bị như dinhquan111.
SS4 chạy file SCFdb2.ễ đầu tiên thì TurnOff thì mình cũng pó tay luôn Chôi SS3 là chắc nhất.
Mình làm cả chục lần mà chạy là TurnOff máy. Thên cài SQL2005 nữa. Nghĩ chạy luôn là khỏi TurnOff. Chơi SS3 lả hay nhất.:20: :103: :21:

Mình cũng test thử cả ngày mà vẫn bị như dinhquan111.
SS4 chạy file SCFdb2.ễ đầu tiên thì TurnOff thì mình cũng pó tay luôn Chôi SS3 là chắc nhất.
Mình làm cả chục lần mà chạy là TurnOff máy. Thên cài SQL2005 nữa. Nghĩ chạy luôn là khỏi TurnOff. Chơi SS3 lả hay nhất.:20: :103: :21:

Tôi chạy SQL 2k có sao đâu ^^!
Việc gì phải chạy 2k5 làm gì

- Nếu muốn RUN đc cái SCFdb2.exe bạn phải Coppy cái SCFdbfix.exe vào mục SCFDB rồi Run cái SCFdbfix khi nào nó báo Succesfully rồi RUN cái SCFdb2 là Ok

Không bị Shutdow máy nữa ^^!

Nhưng hiện tượng bị Crash GS vẫn còn :21:

Back