Tổng hợp đóng góp ý kiến,thắc mắc,hỏi đáp xây dựng 4r

lemychinh

Trước hết mình xin cám ơn toàn bộ ban Quản trị "4R" đã tạo nên 1 sân chơi bổ ích và có ý nghĩa dành cho mọi người
mình tham gia dd chưa lâu nhưng cảm thấy rất vui.vì vậy mình xin phép có đôi lời góp ý như sau.nếu có ji ko phải thì anh em bỏ quá cho nhé.xin chân thành cám ơn anh em trước :v25:
qua tìm hiểu mình thấy trên dd có box game danh cho fone.nhưng mình thấy nó rất lộn xộn ko theo 1 trình tự quản lý chuyên nghiệp khi tham gia tìm hiểu trong đó cũng ko thể hiểu làm sao lại cài được vào fone và ko phải fone nào cũng có thể cài đặt được.
theo ý kiến riêng của mình mục những trương trình,ứng dụng phần mềm,game trên các smartphone gio` đang rất được ưa chuộng,gần như nó đã đang và se là sự lựa chọn kết nối,chia sẻ tốt nhất của toàn thế giới.kết nối tất cả của chúng ta cũng ko nên đứng ngoài vấn đề này.vì vậy mình xin nêu lên ý kiến như sau:
-Nên tạo lập 1 box riêng dành cho smartphone
-Bên cạnh đó kêu gọi các mem có kiến thức,có tâm huyết với smartphone chia sẻ quản lý box phát triển song song bên cạnh các box khác
-Nên hạn chế những bài Spam,những bài viết thừa ko có ý kiến đóng góp chia sẻ trong 4r.biểu dương những cá nhân,tập thể(nhóm,đội...v...v) có thành tích,ý kiến đóng góp,những post có ích có ý nghĩa để nâng cao sự gắn bó của họ với 4r
-Quản lý chặt chẽ hơn về các chuyên mục vấn đề và bài post ko có ý nghĩa.nội dung ko rõ ràng mạch lạc hoặc đi ra ngoài vấn đề quan tâm tìm hiểu trong từng box khác nhau.(lạc đề)VD trong box game lại đi xin phần mềm,hay rao bán đồ đạc
-Nên tạo nên 1box vui chơi giải trí để mọi người giao lưu.chia theo từng khu vực,buôn chuyện tán gẫu,kết bạn ...v...v
-Phân cấp từng thành viên tham gia dd theo hướng tích cực tùy theo số lượng bài post,mức độ tham gia,chất lượng bài post,kiến thức, ý thức,độ tâm huyết với 4r của mọi thành viên thành từng nhóm khác nhau để có sự chọn lọc ra những quản trị viên tốt nhất kinh nghiệm nhất quản trị dd.
kết nối tất cả là rất rộng lớn ko ai định nghĩa được và hiểu đựoc sự mở rộng của từ này.nhưng mình xin nêu ra 1VD như sau:Trong chúng ta có ko ít người chỉ biết sử dụng máy tính cấu hình cao để chát.lướt web(như mình:05:)....v...v hay sử dụng fone đắt tiền nhiều tiện ích phần mềm hỗ trợ chỉ để nghe,gọi,nghe nhạc.....v....v.Điều này vô cùng lãng phí vậy tại sao chúng ta ko chia sẻ kinh nghiệm,giao lưu học hỏi với nhau tự mình làm chủ được chính những thiết bị những công cụ mà chúng ta đã bỏ đồng tiền bát gạo,mồ hôi sức lực.để chúng phải phục vụ chúng ta 1 cách hữu ích nhất.(thê mới đáng đồng tiền bát gạo chứ ^^:v25:).còn rât nhiều vấn đề mà mình ko tiện nêu lên vì dài quá ^^ sợ mọi người đọc lại.... chữi thầm thì chết.:v16:
ý kiến của mình xin hết(có ji trong time tham gia sẽ xin góp ý thêm ^^).cảm ơn BQT đã quan tâm.:v26:
Mong mọi người ủng hộ
Chúc cho 4r ngày 1 phát triển và hoạt động thật ý nghĩa đúng như cái tên "Kết Nối Tất Cả":08:
Chúc cho BQT cùng toàn thể các thành viên của 4r luôn vui vẻ và thành công trong mọi lĩnh vực của cuộc sống.:v12:thân ái !!!:n18:

Sửa bởi Amin:
Trả lời: tổng hợp đóng góp ý kiến,thắc mắc,hỏi đáp xây dựng 4r

Rất cám ơn những ý kiến đóng góp chân thành và tâm huyết của bạn đối với KNTC, mình sẽ xem xét và nghiên cứu các vấn đề bạn đưa ra.

Cám ơn bạn nhiều.

THiếu 1 í thức nữa mà 4rum mình chưa triệt để là việc thanks đó anh duơng

THiếu 1 í thức nữa mà 4rum mình chưa triệt để là việc thanks đó anh duơng

Ý bạn đúng đó :02:, thật sự thiếu ý thức Thanks !
Vậy bạn đã Thanks cho người góp ý trong topic này chưa !

đó là việc mình nêu
còn việc bạn khác nên^^
mình chưa kịp đọc
xẹt xẹt:)
cũng hay á,đã thanks

Em nghĩ mình cũng đừng nên quan trọng hóa vấn đề THANKS hay không THANKS. Vì nếu họ cảm thấy bài viết có ích đối với họ thì họ THANKS, không thì thôi:06:, có sao đâu mà.
Với em, thì mình làm việc mình thích,để phát triển forum,... là được rồi, mọi người THANKS thì vui, không THANKS cũng ăn sáng 5k, hehe:06:
em xin hết:v11:

Em nghĩ mình cũng đừng nên quan trọng hóa vấn đề THANKS hay không THANKS. Vì nếu họ cảm thấy bài viết có ích đối với họ thì họ THANKS, không thì thôi:06:, có sao đâu mà.
Với em, thì mình làm việc mình thích,để phát triển forum,... là được rồi, mọi người THANKS thì vui, không THANKS cũng ăn sáng 5k, hehe:06:
em xin hết:v11:
ai cũng nghĩ như bạn thì :D
tuy nhiên họ cũng có lòng tự trọng chớ
^^,thanks chính là khuyến khích họ
chứ trớt quớt thì các thành viên dần dần sẽ.................:n14::n14::n14:

Thanks để tỏ ra mình không nguy hiểm
Không Thanks chứng tỏ mình rất nguy hiểm
=> Không Thanks = Mình là người nguy hiểm
@ver : Là Mod sao spam hoài thế em. ko góp ý thì thôi, còn vào spam mấy câu vô bổ này !

- Nguy hiểm nhất chính là Spam, mà người Spam lại là thành viên BQT.:v14:
- Thanks là do ý thức thôi, giờ ko ép được đâu,cũng ko có lý do để ép, muốn được như thế, trước tiên người trong BQT phải làm gương trước.:v16:

Nguy hiểm thứ 2 là vô cùng kick động:D
tinh thần bạo loạn bác ver rất cao
cần cân nhắc

theo em nghĩ đấy là do ý thức của từng người thui.cảm thấy post có ích,vui vẻ hay đơn giản là họ thích ấn thanks thui :v27:
chứ kêu gọi cũng chẳng được.hi hi.:06:
xin phép admin trong time chưa thành lập box dành cho fone em xin phép trích dẫn 1 web :v27:uy tín :v27:cho tất cả những ai đã đang và sẽ sử dụng smart phone của nokia hay hđh Symbian nói chung để mọi người tham khảo,hoăc tham gia khám phá thêm về mảng này admin nhá :08: :http://www.symbianvn.net/
chúc mọi người luôn zui ze thoải mái :v25: thanks all

à....dạo 1 hồi mới có cái ý tưởng........A Tuấn nên HACK MOD quy định time giữa 2 lần post bài với member đi.......hjx....
như vậy thì sẽ tránh đc sự spam bài viết.....cũng như tránh đc mấy auto post.......

à....dạo 1 hồi mới có cái ý tưởng........A Tuấn nên HACK MOD quy định time giữa 2 lần post bài với member đi.......hjx....
như vậy thì sẽ tránh đc sự spam bài viết.....cũng như tránh đc mấy auto post.......

hì, ông góp ý tui mới để ý lại, nhìn như forum post thoải mái :02:
Nên để time là 2 phút hoặc 3 phút gì đó.:02:

à......nên xóa 1 số bài viết lừa đảo về HACK ********

......

nó sẽ làm xấu nội dung trang web đi...:(....

cũng như hiện tại bên ngoài topx có 1 bài viết về HACK tiền viettel, mobi... gì đó.....hjx.....:(....cứ để nó hiên ngang vậy sao..........

Mong admin chú ý:
Hiện nay có 1 số bài thuộc chủ đề tổng hợp này nọ.Họ phải edit bài viết liên tục để update mới(VD:anime ra tập mới,manga ra tập mới,game ra game mới ....)
Nhưng hiện nay edit vẫn ko hiện lên chủ đề có bài viết mới thì các mem ko bik đường nào để chui zô xem thử có game mới chưa.

Vì vậy mong admin sửa lại 1 tí:Nếu edit thì bài viết sẽ đc ''chui vô'' ''Bài viết mới nhất''''Thông báo có bài viết mới'' để thuận tiện cho các mem.

Thêm 1 phát nữa:
Từ bây giờ mọi link download phải đc đưa vào thẻ CODE
Mã:
Phải như thế để tránh các bộ máy tiềm kím tìm ra link =>bị del tài nguyên.
Vì thế các uploader nên đưa các link của mình vao thẻ CODE nếu ko mún bị nhắc nhở.

Sửa lần cuối:
Mong admin chú ý:
Hiện nay có 1 số bài thuộc chủ đề tổng hợp này nọ.Họ phải edit bài viết liên tục để update mới(VD:anime ra tập mới,manga ra tập mới,game ra game mới ....)
Nhưng hiện nay edit vẫn ko hiện lên chủ đề có bài viết mới thì các mem ko bik đường nào để chui zô xem thử có game mới chưa.

Vì vậy mong admin sửa lại 1 tí:Nếu edit thì bài viết sẽ đc ''chui vô'' ''Bài viết mới nhất''''Thông báo có bài viết mới'' để thuận tiện cho các mem.

Thêm 1 phát nữa:
Từ bây giờ mọi link download phải đc đưa vào thẻ CODE
Phải như thế để tránh các bộ máy tiềm kím tìm ra link =>bị del tài nguyên.
Vì thế các uploader nên đưa các link của mình vao thẻ CODE nếu ko mún bị nhắc nhở.

Khi sửa bài viết bổ sung game thì post 1 bài Up lên là đc...

Còn vụ link download phải để vào Code thì khỏi cần cũng đc, vì hiện giờ chỉ có thành viên đăng nhập mới thấy đc link còn bọn Robot của Search Engine nó đâu có đăng ký và đăng nhập đc mà thấy link^^!

Back