Topic giải quyết thắc mắc về Server Cabal Offline

Jimmy_collin

-Các bạn có bất kỳ thắc mắc nào về server Cabal thì có thể post bài ở đây nhé!

bạn cho mình hỏi là sau khi download và giải nén database cabal thì mình chỉ có những file này:

mà trong đoạn phim hướng dẫn thì họ cần những file này để copy sang database SQL:

mong bạn chỉ giúp.

Cám ơn bạn rất nhiều vì đã share bài hướng dẫn này !

bước này các bạn tạo New Database sau đó restore nó như trong MU server đó. Mình sẽ Post hình HD các bạn sau nha. Dạn này mình hơi bận. cáo lỗi cùng tất cả các bạn :v17:

Bạn ơi cho mình hỏi khi mình đăng nhập winscp xong rùi nhưng không vào được thư mục root nó báo là
Command 'cd "root"'
failed with return code 1 and error message
-bash: line 35: cd: root: Permission denied.

Mình làm được rồi ,Cho mình hỏi cách chỉnh tỉ lệ kinh nghiêm và rơi đồ với

Tôi làm tất cả theo hướng dẫn được rồi , nhưng ko thể đăng nhập server , không biết lỗi ở đâu , ip mạng ảo là 192.168.2.4 , 255.255.255.0 , 192.168.2.1
ip centos 192.168.2.5 , 255.255.255.0 , 192.168.2.1 .
ip internet auto
đã chỉnh ip trong internal giống centos vvv
root cũng đăng nhập thông báo đã OK
firewall đã off hết
nhưng không connect được server ????

Tôi làm tất cả theo hướng dẫn được rồi , nhưng ko thể đăng nhập server , không biết lỗi ở đâu , ip mạng ảo là 192.168.2.4 , 255.255.255.0 , 192.168.2.1
ip centos 192.168.2.5 , 255.255.255.0 , 192.168.2.1 .
ip internet auto
đã chỉnh ip trong internal giống centos vvv
root cũng đăng nhập thông báo đã OK
firewall đã off hết
nhưng không connect được server ????

bây h` , bạn chỉnh IP ảo máy bạn là 192.168.1.2 , thì centos là : 192.168.2.3 , thì để IP trong internal là : 192.168.2.3

bước này các bạn tạo New Database sau đó restore nó như trong MU server đó. Mình sẽ Post hình HD các bạn sau nha. Dạn này mình hơi bận. cáo lỗi cùng tất cả các bạn :v17:

thay vì restore thì có thể attach vì loại file .mdf là chỉ coppy cái data đã chạy thôi

Đưa server offline lên online như thế nào vậy anh jimmy anh hướng dẫn cụ thể nhá

Server này chạy ngon không mọi người, cho biết ý kiến nha để down về test thử không down về không chơi được nản lắm!

bạn ơi bạn hướng dẫn kĩ hơn cho mình được không làm sao để vào được web vậy sao em đánh cái 192.168.1.200 mà không vô được vậy ai bik chỉ em nha

bạn ơi cho mình hỏi là file để chỉnh sửa tỉ lệ rate khi add option vào item có slot mình ép option tỉ lệ 81 mà toàn rớt nản quá

bạn ơi sao mình vào down phần client mà ko thấy hiện ra cái gì để down hết vậy bạn ?

Sorry Anh Em. Do 1 khoảng thời gian dài không đụng đến Game do bận chuyện học hành rồi vợ con. Từ nay mình quyết trở lại và chắc chắn sẽ lợi hại hơn xưa. Các bạn vô hướng dẫn mới của mình nhé.

Back