Trải nghiệm tam quốc bùm chíu online

wapvietz

Chào các bạn hôm nay mình sẽ giới thiệu cho các bạn tựa game chiến thuật kết hợp phòng thủ mang tên Tam Quốc Bùm Chíu. Game được phát hành bởi Mecorp một nhà phát hành game mới nổi tại Việt Nam hiện nay và đã cho ra mắt khá nhiều game hấp dẫn, ví dụ điển hình là game quỷ hầu vương đang và được rất nhiều game thủ yêu thích. Quay lại với game của chúng ta đây là game sở hữu lối chơi không quá mới nhưng những gì mà nó mang đến thì thật là đáng quan tâm đó các bạn.

Hàng ngàn niềm sung sướng đang trào dâng trong tim Nó làm Nó hạnh phúc vô cùng và cũng như lần trước, Nó lại bất chợt thấy đầu dây bên kia sao tự dưng cũng trở nên đáng yêu quá thể. Nó cất giọng mượt như tơ Trung Quốc thỏ thẻ:
– Dạ! Em sẽ cố gắng hết sức! Em cảm ơn anh ạ!
Không chờ đáp lại, Nó vội vã cúp máy và dường như quên hết những ân oán cá nhân, Nó chợt nghĩ tới con bạn thân thể nào cũng hét lên hết cỡ khi biết tin này, nhớ đến Mẹ, đến em sẽ nhẹ lòng biết bao khi Nó đã thôi không còn lông bông nữa..
Nó ấn những con số thân quen, đôi môi nở nụ cười thật tươi…
Số phận Nó phải chăng đã mỉm cười?Khi người chơi tham gia vào sẽ được lựa chọn cho mình một nhân vật và tham gia chinh chiến. Trong lúc chinh chiến người chơi sẽ được chiêu mộ thêm các nhân vật khác để tạo cho mình một đội gồm 4 người. Mỗi người sẽ sở hữu những kĩ năng riêng biệt và cách sắp xếp khác nhau tạo nên sự phong phú trong game. Khi chiêu mộ các nhân vật xong bạn sẽ được tham gia vào vượt ải trong game. Mỗi cửa ải người chơi sẽ bắt gặp những khó khăn khác nhau. Để nắm rõ cách chơi người chơi chỉ cần chơi 10 phút game sẽ hướng dẫn từ a đến z , nhưng ai dù không biết chơi game thì khi chơi game này cũng chỉ là muỗi đốt inoc.

Back