vCinema - Phần mềm xem lịch phim free dành cho Iphone&Android phiên bản mới Ver.2 [New]

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

November27th

Lời mở đầu vCinema xin cám ơn các bạn trong thời gian qua đã yêu thích và sử dụng ứng dụng. Mong rằng các bạn sẽ luôn ủng hộ để vCinema có thể phát triển và ngày càng hoàn thiện hơn.

Nhờ những ý kiến đóng góp quý giá của các bạn, vCinema Ver.2 được ra mắt với thao tác dễ sử dụng và nhiều tính năng mới như: Vote cho phim mình yêu thích, xem lời bình về các phim Hot, thông tin khuyến mãi từ các rạp update liên tục..............vv.

Hy vọng với Ver.2 này sẽ đem lại cho các bạn một trải nghiệm mới và cái nhìn mới về phần mềm Việt mình ^.^

Ở ver.2 thì lịch phim 2D và 3D được phân chia rất rõ ràng các bạn có thể rút ngắn time tìm kiếm, ngoài ra cũng có thay đổi cách chọn lịch phim, chỉ cẩn click vào ngày bạn cần tìm nó sẽ hiển thị ra kết quả phim được công chiếu của ngày đó của tất cả các rạp. Tiện lợi quá các bạn nhỉ?

Thêm đánh giá rạp và đánh giá phim nè

tha hồ mà vote cho phim bạn yêu thích nha ^^

Thông tin các bộ phim siêu phẩm từ Hollywood, các thông tin khuyến mãi,

thông tin hot nhất đều được update liên tục chỉ có trên vCinema ver.2

Thêm mục "Bình phim" để bạn có thể tham khảo, cân nhắc

và quyết định mình nên xem phim nào nhé

Link download vCinema Ver.2:

• Link dành cho Iphone:

• Link dành cho Android:

Tải và cùng nhau trải nghiệm thú vị với các tính năng cực kỳ Pro nào các bạn ^^

Cả nhà ai thích thể loại phim kinh dị thì đi xem "ATM" thôi!!!! Nhớ rủ cả người iu đi xem để được ôm nhé. Ke ke

PHIM RẠP: [IAM: SMTOWN LIVE WORLD TOUR IN MADISON SQUARE GARDEN]

Bắt đầu từ mai ( 22/6) sẽ bắt đầu khởi chiếu bộ phim nói về lịch sử Âm nhạc Hàn Quốc ở các rạp Mega và Galaxy. Mọi người chuẩn bị đi xem nào.

Rất nhiều hình ảnh chất lượng ai muốn xem thì vào:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back