win7 can giup do ve audio Output Divice.

quoc87

Truoc day minh xai WinXP nghe nhac van binh thuong nhung tu khi update len win7 thi khong nghe thay bat cu am thanh gi ca???????MInh cung da thu window update roi nhung driver audio do khong chay tren may cua minh..Minh xai compaq Presario r3000.
lam on giup minh voi......thanks truoc nha.
(may minh bi sao ma khong go dau duoc,thong cam nha):n14:

Hình như máy của bạn hok có Driver cho Windows 7, mình đã thử dò tìm trên trang chủ của nó nhưng không thấy cho Windows 7..

Bạn vào tìm Dirver của Windows XP cài thử xem thế nào....

Hôm bữa mình cũng bị cái lỗi yk chang cái lỗi bạn nói. Cái này tuj cũng không rành lắm. Tui kêu thợ vô nó sửa lấy 40k là nghe bình thường.
Mà giờ mình chuyển wa XP lại rồi. Win 7 lỗi nhiều quá.
:09:

Hình như máy của bạn hok có Driver cho Windows 7, mình đã thử dò tìm trên trang chủ của nó nhưng không thấy cho Windows 7..

Bạn vào tìm Dirver của Windows XP cài thử xem thế nào....

Cám ơn nha.Mình thử cài rồi nhưng vẫn không được...Đem ra tiệm không biết có khắc phục được lỗi này không nhỉ?
Mình lên mạng tìm hiểu mấy ngày rồi mà vẫn chưa khắc phục được.mệt rồi...:v20::v20::v20:

Có mấy dòng máy Driver của nó độc quyền nên mất Disk Driver thì hơi mệt.

Bạn thử dùng phần mềm này để nó tự động Update Driver:

Có mấy dòng máy Driver của nó độc quyền nên mất Disk Driver thì hơi mệt.

Bạn thử dùng phần mềm này để nó tự động Update Driver:

WOW.mình làm được rồi.máy mình nghe tiếng rồi.mình lên trang này người ta bày nè
Cám ơn bạn nhiều nha.Nhưng mình down về Driver Genius Professional 2009.v9.0.0.186 của bạn về nó đòi phải mua chứ đâu có FREE đâu.:n07::n07:

Back