Xin game cho PSP

kidnhoc512

Lúc trước mình có chơi qua game GOD OF WAR trên PSP..nhưng lùng sục mãi vẫn k download về máy đc (Link die). Nhờ các bro tìm giúp mình GOD OF WAR:Chain of Olympus hoặc GOD OF WAR:God of Sparta với.

Game trên PSP nhé mấy Bro

PS:xin kèm chỉ dẫn cách cài đặt vào PSP luôn.

god of war của bạn nè ấn vô torent để down nhé

tks bạn nhiều..down về giải nén r` copy vô thôi phải k bạn?
bạn down về giải nén file đó,xong bạn mở giả lập góc phía trên bên trái giả lập tick vào mục file,mở open UMD hoặc open file để tìm đường dẫn game bạn vừa giải nén là chơi dc òi
1 số game cho b
dragonball
pes 13
fifa 13
fifa 14
takken 6
b thử down trc 1 trong những link trên xem chơi dc ko,vì t chưa test,nếu chơi dc thì lần sau t up tiếp cho ^^

bạn nói kỹ hơn về phần giả lập đc k? mình k hỉu cho lắm
ok,bạn tham khảo bài này nhé

Đầu tiên copy cái bios (scph1001.bin) vào folder bios bạn vừa cài,copy toàn bộ plugin vào folder plugins.Sau đó khởi động epsxe:

Đây là hình ảnh mình đã test trên game GOD OF WAR so sánh sự khác nhau giữa 2 cách config:

nếu chưa dc xem thêm video

[video=youtube;IcaeFNIvVEI]http://www.youtube.com/watch?feature=player_embedded&v=IcaeFNIvVEI#t=0[/video]

tks bạn rất nhiều...hdẫn rất chi tiết..mình đã cài được rồi
game hay mà nhẹ lắm,link tốc độ cũng khá,mún game nào t tìm hộ cho,mà chơi cái giả lập này phải cài cấu hình cho bios nữa thì phải,bạn cài dc cấu hình giả lập òi à(cấu hình này khác với chỉnh option đơn thuần nhé,hướng dẫn ở trên chỉ là chỉnh cho game chạy ổn định thoi,cấu hình bioss phải cài mới chơi dc giả lập)

tks bạn rất nhiều...hdẫn rất chi tiết..mình đã cài được rồi
bạn wa đây down giả lập dolphin chơi dragonball & đấu trường thú đối kháng hay lắm,2game này t test rồi,đánh khá hay
cài thêm cái này cho đường truyền mạng ổn định

Sửa lần cuối:
Back