Xin trả lại sự trong sạch cho tôi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chechhop

Sonoloku là chủ nhân acc EmChymTo: . Sau 1 hồi nói chuyện Sonoloku im lặng trốn luốn, Anh em xem giùm liệu Solokoku có còn đủ tư cách làm 1 người mod hay không . mọi điều tôi nói đều có thể được anh em trong G AcMa MU KNTC làm chứng.

Anh em mới vào chơi tụi tôi giúp đỡ train thì có gì sai không, mà sao soloko ku vào topic nói tụi tôi hack vậy , mà hack ở chỗ nào ,
Ae trong G acmac đều có thể nói chúng tôi giúp anh em thế nào, có lợi dụng gì anh em hay không.
Mod Solokoku xin cho 1 cái hẹn trên ShoutBox để đối chứng trực tiếp
Xin admin đừng xóa va trả lại sự trong sạch cho tôi.

em không rành về game lắm, theo em biết, sever chủ có ghi lại thời gian một char lam gì khi đăng nhập vào game, cho nên yêu cầu chú Tuấn Dương trả lời chính xác và có bằng chứng cụ thể là được hà, cây ngay không sợ gió.... :D

Sao toàn thấy ông chechop nói không zậy =))
Nhưng mà ông cũng phải làm gì thì ông solokoku mới nói
Chứ rảnh gì mà tự nhiên đi nói xàm =I
Cũng có thể là do ông kick ổng khỏi G =I
Cứ để ổng ở lại thì yên ổn rồi =))

Để tôi nói rõ tại sao tôi kick emchymto ra khỏi G.
trong G anh em train suốt ngày emchymto khoe mình quen biết admin.
lúc nào cũng nói admin tuấn cho emchymto ggil thế này , đồ thế kia.
Nếu a Tuấn chịu cho emchymto đồ vậy sao phải xin đồ của tôi.
Anh em train thì Emchymtk hok rành về MU cũng chém gió : W1 + MNL . Đồ + 9 là tối đa .
Khi acc của Duy ĐeNh4TAcMa bị lỗi rs mất sạch đồ , Emchymto mỉa mai liền.
Trong cùng 1 G cái cần thiết là sự vui vẻ hòa đồng. Em chymto không làm đc điều đó mà gây chia rẻ anh em.
Tôi kick emchymto ra không lẽ có gì sai.
Sau khi Kick Emchymto post tần số thế giới chửi tôi .
Nói rằng sẽ nói a Tuấn block acc tôi lại.

Anh em đọc kỹ những lời bên trên thấy Emchymto nói những gì

Khi bi kick ra G emchymto đã không còn sự trợ giúp của tội Emchymto tạo acc Kisyrong vào G xin đồ, khi bị phát hiện tôi đã kíck.
Lúc 12h30' hôm nay. Emchymto log acc Kysirong noi chuyen với tôi, xin đưa anh em vài tấm hình theo dõi

Các bạn cứ đọc kỹ những lời trong đó sẽ thấy rõ về Solokoku . Cách xưng hô thay đổi qua từng tấm hình từ không biết , đến biết , rồi chấp nhận hẹn nói chuyện lúc 1h sáng mai

Lúc này mình đang săn boss KD ở Kamila 7 nên không thể chụp 1 cách liên hoàn được

mod gì mà vô game nói chuyện lung tung rùi vu oan cho người ta chẳng qua đồ đạc không bằng rùi nói dupe này dupe nọ tui chơi Mu KNTT từ lúc mới mở đến giờ thấy mod Sonoloku là chủ nhân acc EmChymTo slàm vậy tôi đề nghị giải quyết chứ muốn để mod nói gì thì nói chẳng lẽ ai đồ ngon cũng cho là dupe ...

Câu hỏi này Ver tự trả lời được mà . Mình chỉ muốn trong sạch , nên muốn anh em víêt rõ ra thôi.

Không đăng liên kết quảng cáo. Tránh dùng từ gây hiểu nhầm, nói tục, nói xấu lẫn nhau. Phải tuân theo "NỘI QUY CỦA DIỄN ĐÀN". Vi phạm lần đầu "nhắc nhở", vi phạm lần 2 "khóa tài khoản 1 tuần", vi phạm lần 3 "khóa tài khoản vĩnh viễn".
cái vấn đề này có cần xem lại tư cách thành viên không nhỉ admin đã vi phạm nội quy "nói xấu lẫn nhau"

Nếu bạn nói như vậy thì không có lửa làm sao có khói bạn ko làm thì mất gì người ta phải nói bạn như vậy tôi nói thật tôi chơi mu này được chỉ có 5 ngày nhưng tôi chứng mắt nhìn thấy chechhop chủ nhân ac Tubarao săn từng món đồ và đối xử với người mới vào chơi mu rất tốt phải chăng 9 bạn ấy đang làm những gì mà bạn ấy đã từng làm với bạn. Và qua cuộc đối thoại của bạn ban trưa với Tubarao thì tôi càng khẳng định bạn là chủ nhân ạc KySiRong bởi vì sao tôi nói vậy vì trong lúc nói chuyện bạn đã sơ ý để lộ sơ hở có những câu hỏi mà Tubarao hỏi bạn mà bạn laịu lấy ac KySiRong trã lời câu hỏi đó. Bạn có chắt là ac KySiRong62 của bạn ko có xin đồ ng` khác ko trước đó vài phút bạn còn hỏi xin đồ mình mà. tên nhân vật mình là Danny nếu bạn có block dc ac cảu Tubarao th2i cứ Block lun ac của mình, mình nói lên chỉ là để anh Tuấn trã lại sự trong trạch cho Tubarao nếu anh tuấn còn mún xác nhận thêm thì có thể hỏi anh em trong G Acma.

đúng là vừa ăn cướp lại vừa la làng tự biên tự diễn thế kia admin tự biết rồi mà đã cho tui món đồ gì đâu thế mà lại nói ông cho này cho nọ đúng thật buồn cười uổng công đội ngũ game đã code sv nó chơi thế mà nó trả ơn ông vậy đó

những từ ngử bạn nói ra như vày có quá xúc phạm người hác không vậy, bạn nói nó ở đây là nó nào bạn vừa pót ở trên nói chechhop vi phạm nội qui là xúc phạm lẫn nhau vậy bạn nói nhu zay` là ý gì phải chăng bạn cố tình xúc phạm người ta. Bạn nói chechhop xúc phạm bạn nhưng trong những lời của bạn ấy nói có từ nào xúc phạm tới bạn người ta chỉ nói những gì người ta thấy chứ ko lẽ tự dưng đi đặc điều kiếm chuyện với bạn làm gì?

ông dám làm mà không dám nhận, chuyện cũng thế mà thôi.Tôi không phải là mod cũng không phải admin. chỉ là 1 gamer thôi. Ông có code cho game hay lắp máy cho game thì đó là chuyện của riêng ông, còn khi ông đã vào game thì ông cũng chỉ là 1 gamer chứ không phải mod của game. Nên đứng có lấy tư cách mod nói chuyện . Đừng có lợi dụng danh nghĩa Mod diễn đàn làm bậy. Ông vu khống người ta lại còn nói nhiều đừng ỷ rủ guild đông rồi muốn nói gì nói đê che chắn nhau ah ko tốt đâu đừng vì xíu vật chất trong Mu mà nói xấu hay đặt điều là ko nên , Ông càng nói càng lộ rõ bộ mặt thật ra. Nếu tôi giúp đỡ ông bao giờ thì sẽ không có câu in đậm bên trên. Làm người thì phải có chữ tín chữ nghĩa. Tôi giúp anh em không đòi hỏi anh em phải trả lại tôi cái gì, không làm bất cứ 1 cái gì có lợi cho tôi , vậy sao ông lại nói
đúng là vừa ăn cướp lại vừa la làng tự biên tự diễn thế kia admin tự biết rồi mà đã cho tui món đồ gì đâu thế mà lại nói ông cho này cho nọ đúng thật buồn cười uổng công đội ngũ game đã code sv nó chơi thế mà nó trả ơn ông vậy đó .Ông giúp tôi dc 1 cái gì mà nói tôi vong ân bội nghĩa, hay là chính bản thân ông là như vậy. ông nói tôi vi phạm nội quy DD trong khi ông mang sdt ra dọ tôi để liên lạc đánh nhau , vậy hành động của ông có vi phạm không. Nói thì xin nhìn lại mình.ông chứng minh tôi dupe hack đi . đừng đánh trống lảng sang chuyện khác. chứng minh răng ông không vu không tôi đi.

Mấy ngày qua thì mình có theo dõi sát chuyện này và mình có vài ý kiến sau:

-Thứ nhất: BQT 4r và BQT MuKNTC không có liên quan gì với nhau, MOD của 4r không có nghĩa là MOD của MuKNTC. Hiện tại BQT MuKNTC gồm 3 nick nhân vật trong Game: admin, TuanDuong, GameMaster. Tất cả các nick khác ngoài 3 nick trên đều không thuộc BQT MuKNTC, mọi phát biểu trong Game liên quan đến Gamer(Lock nick, hack, dupe...) đều không có ý nghĩa.

-Thứ hai: tất cả mọi vấn đề liên quan đến an ninh MuKNTC do BQT MuKNTC giải quyết và được đăng tải công khai trên trang chủ MuKNTC và BOX chứ không phải POST trên tần số thế giới trong Game.

Rút lại như sau:
MOD Solokoku là thuộc BQT 4r và không nằm trong BQT MuKNTC, nếu MOD Solokoku tham gia Game MuKNTC thì cũng chỉ là Gamer của MuKNTC, mọi phát biểu trong Game là từ cá nhân Gamer chứ không liên quan đến BQT MuKNTC. Nếu nhưng lời lẽ trong Game không phù hợp thì tất cả Gamer đều có quyền đăng tải bằng hình ảnh liên quan lên BOX , BQT MuKNTC sẽ xem xét và giải quyết phù hợp.

Đối với 4r khi đăng tải bài viết thì các bài viết này phải phù hợp với nội quy của 4r ( ).

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back