Ý Kiến Để Hoàn Thiện 4r Hơn !!! Mong Admin Mod- S-Mod -Vip-Mem Vào Xem Đóng Góp Ý Kiến !!!!

• Người khởi tạo Lupin
  • Ngày bắt đầu

Lupin

Trước Hết Là Về Thứ Hạng :
MOd Nên Được CHia Theo 5 Cấp Nên Sẽ Chọn Lọc Được Các Mod Tích Cực Và Các Mod Lười Nhác

1/Là Các Thành Viên Mới Được Set Lên Làm Mod
Gọi Là Trail Mod
Quyền Hạng Theo Em Nghĩ Thì Trail Mod Chỉ Được Chỉnh Sửa Bài Viết Trong Box Mình Đanh Kí Không Được Xoa Bài Hay Đổi Tên

2/Là Các Thành Viên Trải Qua Dai Đoạn Trail Trở Thành Mod Thực Sự ( Nếu Giai Đoạn Trail Mà Không Tốt Sẽ Xuống Trở Lại Làm MemBer )
Vẫn Gọi Là : Global Mod
Quyền Hạng Global Mod Thì Vẫn Dữ Nguyên

3/Là Các Thành Viên Làm Global Mod Tức Cực Thật Tức Cực
Gọi Là Zone-Mod (Em Nghĩ Nên Thêm Chức Năng Xóa Bài Vĩnh Viễn CHo ZOne-Mod)
Em Nghĩ Nên Thêm Chức Năng Xóa Bài Vĩnh Viễn Cho Zone - Mod

4/Tất Nhiên Là Super - Mod
Quyền Hạng S-Mod Dữ Nguyên

5/Cuối CÙng Là :Donate Mod
Quyền Hạng Em Nghĩ Chỉ Được Sửa Bài Viết Vì Những Donate Mod Này Sẽ Chỉ Ở Box Chia Sẻ Game Để Donate Cho Những Thành Viên POst Bài Hay Nhóm Donate Mod Khoảng 5 Ngưởi Là Đủ Để Phụ Em Trong Việc Donate Em Sẽ Đứng Đầu nhóm này :n28: Nhóm Này Sẽ Được Cung Cấp Đầy Đủ Tiền Để Donate Thành Viên Donate Mod Ít Nên Mong ANh Cho Em Set Duyệt Những Người Em Tin Cậy

-Các Mod Em Nghĩ Chỉ Tuyển Vào Ba Đợt Trong Năm Khoảng Vào Tháng 5 Và Tháng 1 Và THáng 9 Số Lượng Sẽ GIới Hạn Lại Khoảng Chỉ Cần 20 Là Đủ Vì Trong Giai Đoạn Trail Mod Sẽ Coi Mod Nào Là Mod Tức Cực
-Về THời Gian Làm Trail-Mod Em Sẽ Gửi Thư Cho Anh TD Sau

Tiếp Theo Là Về Chuyện Banned Flash Game Mình Thấy Flash Game Ở Mỗi Chữ Kí Cũa Mỗi Thành Viên Sẽ Làm Bài Viết Của Họ Dài Hơn Khiến Cảm Giác Đọc CỦa Khách Thấy Nản

Cuối Cùng Là Chuyện Xin Tiền Admin Em Nghĩ Anh TD Nên Không Cho Và Chỉ Cho Những Thành Viên Donate Mod Cả Mod Và Super Mod Đều Không Cho
Mong Anh Chấp Thuận :n12:

Bài Có Một Số ý Kiến Của Anh Deidara + Với Em :n30:

Chuẩn thì chuẩn thật nhưng mà sợ 1 điều là forum còn chưa đủ nhiều mem để thực hiện như thế này.
Cuối Cùng Là Chuyện Xin Tiền Admin Em Nghĩ Anh TD Nên Không Cho Và Chỉ Cho Những Thành Viên Donate Mod Cả Mod Và Super Mod Đều Không Cho
Mong Anh Chấp Thuận :n12:
Cái này thì chắc là ...khó nhất vì còn Mod chưa làm gương mà hỏi sao :D

Ai Anh Mà Với Lại 4r Mình Cũng Đâu Có Ít Dâu Ngày Nào Chả Có NGƯỜI Đang Kí Cứ THực Hiện Dần là Vừa

Ðề tài: 10,488, Bài gởi: 29,343, Thành Viên: 20,160, Thành viên chủ động: 1,292

....Cuối cùng là toàn Mod nói chuyện với nhau =))...Thành viên tích cực thì chả có ...=))...
...Lần trước tôi đã nên ra ý kiến: Bắt Member khi xem bài phải Đăng Kí ...Hoặc giới hạn xem bài chỉ được 5 bài chẳng hạn...Nhưng...Admin.....Không nghen thì thôi Ta Đành Bó Tay...Đó cũng chỉ là đóng góp....Admin nghe hay ko là do Admin :)

.....................
...Lần trước tôi đã nên ra ý kiến: Bắt Member khi xem bài phải Đăng Kí ...Hoặc giới hạn xem bài chỉ được 5 bài chẳng hạn...
.......................................

Giới hạn này hoàn toàn không có lợi cho 4r, nếu 4r có các bài viết hay và đáng để thảo luận thì sẽ có nhiều thành viên tham gia chứ hoàn toàn không nên ràng buộc đăng ký, đăng nhập mới thấy đc nội dung.

Bất lợi thấy ngay trước mắt đó là các Seach Engine như Google hay Yahoo ... sẽ không thể vào 4r để lấy thông tin cập nhật lên bộ máy tìm kiếm do các Robot Spider khi vào đã bị ràng buộc (Lượng truy cập của người dùng trên Internet vào 1 WEBSITE dựa vào Search Engines có thể chiếm từ 70 - 85%, riêng 4r thì lượng người truy cập tính riêng thông qua Google chiếm 77%).

Qua đây cũng có thêm 1 kinh nghiệm cho các WEB Master nếu muốn WEB Site của mình có thứ hạng cao và nhiều người biết đến.

Thống kê từ 8/6/2009 - 2/7/2009 86975 lượt truy cập trong đó thông qua Google66722 tức là gần 77%

Em Thấy ANh TD Nói Thế Đúng Nếu Mình Bắt Buộc Họ Đăng Kí Chỉ Để Xem Bài HỌ Sẽ Không Tham Gia Vào 4r Ta Mà Chỉ Tạo MỘt Acc Rồi Để Mỗi Lần Zdo RỒi Xem Bài Không Thèm Post Đến Một Câu Như Vậy Thứ Thành Viên như Thế Cần Làm Gì

Số mem hoạt động còn quá ít, mặc dù chỉ đc cái đăng kí đông.
Nhưng vấn đề không có nghĩa là 4rum mất ổn định, cứ tìm các bài quan trọng rồi đưa lên là xong, khi giới thiệu 4rum mình cho 4rum khác thì nên đưa 1 chút gì đó về 4rum mình ra(hợp lí)-cũng là 1 cách thu hút.
Song Hoàng vẫn thấy buồn ở box chat: quá...vắng :(

Vần Đề Giờ Số Mem On We' Ít NhưNG thEO tHÌ Ít Nhất Phải Chia RA Ba CHức Mod Giống Như Trên Thì Là Trail mod Global Mod Và Super MOd Chứ Giờ Để Mỗi Super MOd Và Global Mod LÀ Không Ổn Vì một Số Thành Viên Reg Mod Xong Không Hoạt Động TÔt Vì Vậy mới Có Trail Mod Để Thử Những 4r Nhỏ Thì Ít Nhất Cũng Có 3 Chức Mod
Vì 4r Mình CÒn ít Người On Nên Chỉ Để 3 MOd Là Ổn Còn Việc Set Super MOd Em Nghĩ Anh TD Nên Set Lại Như Những Thành Viên Mod Tức Cực Của 4r Ta Như Deidara , Bin, Jimmy_conllin,... Khá Nhiều Những Mod Tức Cực

Giới hạn này hoàn toàn không có lợi cho 4r, nếu 4r có các bài viết hay và đáng để thảo luận thì sẽ có nhiều thành viên tham gia chứ hoàn toàn không nên ràng buộc đăng ký, đăng nhập mới thấy đc nội dung.
cái này anh nói ngược mới là đúng nè , nếu bài hấp dẫn thì nó click vào coi nhưng hiện chữ : bạn hãy đăng nhập để xem . thì lượng mem có thể tăng đấy

Heotiz Noob

cái này anh nói ngược mới là đúng nè , nếu bài hấp dẫn thì nó click vào coi nhưng hiện chữ : bạn hãy đăng nhập để xem . thì lượng mem có thể tăng đấy

Ngược lại nó bấm dấu X màu đỏ :v22:
Tăng cái con khỉ móc ấy :10:
tui hỏi ông nhá. Ví dụ: ông lên google search 1 bản tin có link 4r mình vào thì bị chặn lại mà khi đó người ta đang cần thông tin đó gấp :n18:
1 cú click dấu X màu đỏ và kiếm thông tin khác
........ :v19:

Ý kiến heotiz hay thật :v28:

Admin và mọi người nói đúng đó ... Nếu gặp trường hợp là tui khi đang tìm 1 cái gì đó mà forum bắt đăng nhập mới cho xem thì tui sẽ qua forum khác chứ ngu gì đăng ký cho lâu :v19:

Admin và mọi người nói đúng đó ... Nếu gặp trường hợp là tui khi đang tìm 1 cái gì đó mà forum bắt đăng nhập mới cho xem thì tui sẽ qua forum khác chứ ngu gì đăng ký cho lâu :v19:

Thế bạn đang tìm kiếm gì trong 4rum ^^!...Tự yên sao có nick...Nguyên nhân do đâu cậu lại Đăng Kí 4rum KNTC ^^!.....

Back