Ý kiến vể offline đầu tiên KNTC

Có nên mở offline ko????

• Có...

Bình chọn: 16 100.0%
  • Không....

Bình chọn: 0 0.0%

• Số thành viên bình chọn
    16
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuvothangban

Thành viên
Theo bài viết của a Dương thì diễn đàn KNTC theo mã nguồn vbb 3.8.5 được khai sinh vào ngày 26/10/2007. Thấp thoáng đã đc gần 3 năm oài..... KNTC đã trải qua 1 time ko phải là ngắn để phát triển như bây giờ..... Nhìu khi mình muốn hỏi....ADMIN là ai.....MOD box nhạc là ai, MOD IT là ai....member KNTC là ai.....họ đã sống và học tập như thế nào......những ai đã góp sức xây dựng 1 ngôi nhà thứ 2 này.....nơi là bạn đã vào, tham gia, chia sẽ, học hỏi.....
Để giúp cho việc quản lý và phát triển KNTC được tốt hơn.....iuvothangban lập topic này trưng cầu ý kiến của các bạn để cho ý kiến bửa offline đầu tiên dành cho KNTC.....offline ko nhất thiết phải đi đây đi đó, làm cái gì đó ý nghĩa......chỉ đơn giãn là a e, những người đã góp công sức xây dựng 4r này.....ngồi bên nhau xung quanh bàn tròn.....cùng trao đổi về mọi thứ....
Các bạn hãy rep lại cho mình biết nha.....iuvothangban mong được ý kiến của các bạn.....
em xin hết....:n30::n30::n30:

-Sinh Nhật ketnoitatca.net : 18/09/2006
-Sinh Nhật 4r.ketnoitatca.net : 26/10/2007

Sắp tới 26/10/2010Sinh Nhật lần thứ 3 của 4r.ketnoitatca.net, nếu được thì nhiều MEM ủng hộ thì có thể sẽ "Offline lần thứ nhất - Mừng Sinh Nhật lần thứ 3" của 4r.ketnoitatca.net tại TP.Hồ Chí Minh, ý kiến của các bạn thế nào?? Nếu thấy OK sẽ lập 1 TOPIC đăng ký tham gia riêng...

time chỉ còn 22 ngày nữa à.....phải gấp rút thui...........thông báo đến toàn thể BQT............hí hí............

Ủng hộ việc off mừng Sn này !! hix. Tháng 10 cũng sinh nhật mình :v28:

chưa offline lần nào heheh hình thức thế nào phổ biến xem có ăn nhậu gì ko hhehe
có mời tui đi hem nek
admin mua vài con heo quay về offline nhé hihihihi

Sửa lần cuối:
cai dó thì iuvothangban chưa bít.....phải thống nhất là có đi hay ko...rùi mới tính típ :">

off hả :D bựa đó a em làm 1 trận đi ko say ko về :D mà cụ thể off ở quận mấy a tuấn ???

ở thành phố lận hã anh Dương, h0g biết có aj chở em đi đc h0g :04:

Đi thì đi nhưng anh Tuấn tính chiêu đãi món gì đây? =))
Đi ăn hột vịt lộn là em hông chịu rồi đấy =))

ui trời ngày 26/10 cũng là ngày sn của người yêu e... hỳ...
sao mà trùng hợp quá vậy.....:n30:

hjx.........thì để quyết định là có đi hay ko.....rùi mới bít là sẽ đi như thê nào..........

đi thì tự mà bao xe vô , chứ ai mà dư tiền bỏ ra bao xe cho mà vô, anh tuấn có fai đại gia đâu ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back