Ý kiến việc Admin mở lại shoutbox cho AE tán gẩu!!!

Có Nên mở Shoutbox hay ko?

• Nên

Bình chọn: 1 50.0%
  • không nên

Bình chọn: 1 50.0%

• Số thành viên bình chọn
    2
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

solokoku

Active member
Sau một thời gian đóng shoutbox thì mình nhìn nhận 4r vắng vẻ hẳn,nhiều lúc AE muốn hỏi vấn đề hay trao đổi bàn bạc nhanh giải quyết mà post lên thành bài viết thì lâu nhiều lúc bất tiện.Nên mình muốn shoutbox mở lại để không khí trong 4r sôi động lên nhưng cái gì cũng có nguyên tắc loại trừ những kẻ trên shout chữi và xúc phạm nhau admin có thể kết hợp cùng Mod cảnh cáo hoặc baner nick ngay nếu có lời lẻ hay cử chỉ khiếm nhã rút KN lần trước làm mạnh tay hơn.Ý kiến nho nhỏ này mong admin suy nghĩ lại chứ thấy đội ngũ Mod làm việc tích cực mà mem ít cũng khá buồn.sau đây là bình chọn cho ý kiến của mình.....

Sau một thời gian đóng shoutbox thì mình nhìn nhận 4r vắng vẻ hẳn,nhiều lúc AE muốn hỏi vấn đề hay trao đổi bàn bạc nhanh giải quyết mà post lên thành bài viết thì lâu nhiều lúc bất tiện.Nên mình muốn shoutbox mở lại để không khí trong 4r sôi động lên nhưng cái gì cũng có nguyên tắc loại trừ những kẻ trên shout chữi và xúc phạm nhau admin có thể kết hợp cùng Mod cảnh cáo hoặc baner nick ngay nếu có lời lẻ hay cử chỉ khiếm nhã rút KN lần trước làm mạnh tay hơn.Ý kiến nho nhỏ này mong admin suy nghĩ lại chứ thấy đội ngũ Mod làm việc tích cực mà mem ít cũng khá buồn.sau đây là bình chọn cho ý kiến của mình.....

Vấn đề này thì mình đã nói y hệt solokoku với a tuấn rồi, kết quả là a tuấn trả lời:
Cái shoutbox thấy ko cần thiết cho lắm, anh muốn tạo thói quen thảo luận bằng các topic, vậy mới đúng là forum

nói thì nói nhiều khi lúc đó do spam shout quá nhiều nên GM đóng cũng phải nếu ko có những kẻ lợi dụng chữi bới trong 4r thì shoutbox rất có lợi cho hệ thống vbb nhất là khi trao đổi thông tin.nhiều lúc có gì ngại không muốn posst hay không biết post bài thì shoutbox giúp họ nhẹ nhàng hơn chỉ cần mr.p làm việc chặt chẽ trên shoutbox và xử lý nghiêm minh thì bảo đãm sẽ ko có ai quấy rối đó chỉ là góp ý của mình thôi vì mình thấy mem càng ngày càng ít muốn cho 4r phát triển hơn

khó nói lắm,đa phần Lá thấy chỉ những 4r teen thì mới xài shoutbox còn những 4r lớn thì không như gamevn,vnzoom,voz...Vả lại nếu như xài shoutbox thì nhiều khi 1 số thành phần quấy rối những mem hỏi thật sự nên thiết nghĩ là không nên :v28:

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Back