yêu cầu chia lại box Jx Online

[M]R.[R]ezo

Hiện nay em đang quản lý box JX Online nhưng thấy khá lộn xộn và khó upload bài lên .

Mong anh Dương chỉnh lại hộ em chút . Cái box JX đó a chia làm mấy sub con gồm :

Server - Script - Settings - UI - Kho Lưu Trữ - Release . XONG

Mong anh duyệt sớm để em tiện hoàn thành việc :D

Mình Cũng Là MOd Quản Lý Bõ Jx Mình Nghĩ Chỉ Cần Chia Lai Là Script Và Relesse và kho lưu trữ Là Đủ Vì 4r Mình Có Ít Bạn Quan Tâm Đến JX Nên Chia Nhiều Cũng Chả Ai Lo Nên Chia Ít TUi Và Bạn Lo Là Được Gòi
Thân
Mà Bạn Mới Vào 4r Ah`

Hiện nay em đang quản lý box JX Online nhưng thấy khá lộn xộn và khó upload bài lên .

Mong anh Dương chỉnh lại hộ em chút . Cái box JX đó a chia làm mấy sub con gồm :

Server - Script - Settings - UI - Kho Lưu Trữ - Release . XONG

Mong anh duyệt sớm để em tiện hoàn thành việc :D

Em mô tả chi tiết chức năng của mấy Box Script - Settings - UI nha vì anh hok rành JX server cho lắm, hiện tại đã tạo 3 SUB Releases - Kho Lưu Trữ - Trợ giúp JX

Thank em !

3 phần Script - Settings - UI là 3 thư mục trong Server JX . Có cấu trúc riêng và có ảnh

hưởng khá lớn đến forum . Phần script là phần ngôn ngữ của game , được lập trình = ngôn ngữ

lua . Phần settings là phần chứa các dữ liệu cơ bản về game : Skill , tên map , tên NPC , level

v...v . Còn UI là phần giao diện game cái này khá đơn giản chỉ là về phần hình nền game .

Có Cần Mở Nhiều Vậy Không Chỉ Cần Mở Những Mục Anh TD Đã Nói Cộng Với Script Là Đủ Mở Nhiều Phải Có Nhiều Người Phụ Mà Giờ Mod JX Thì Chỉ Có Hai Hay Bạn Mr Zero Bik Ai Rành Về JX Online Vào Reg Làm Mod Phụ MỘt Tay Chứ Co Hai Người Mà Nhiều Đó Box Seo làm Xuể

1 mình tớ solo thừa sức box jx :)) cần gì phải 2 - 3 người nữa làm gì cho chật bõ =))

Uh`m Nếu Thấy Được Thì Bạn Làm Chứ Mình Chỉ Làm Ở Box Chính Mấy Box Phụ Bạn Thix Thì Cứ Làm Mình Chịu Nặng Lắm Vơi Lại Nhận làm Được ji` thì làm ra trò chứ nhận nhiều làm chẳng ra gi2 lại bị người khác chửi mệt

em giành với người ta làm gì. Nếu bạn ấy đã nói vậy thì thôi. Good Luck ! :v29:

Back