[Game] Zeus - Master of Olympus & Poseidon - God Of Atlantis (Expansion): Vị thần biển cả (Free Download Full)

anh ơi sao em up rồi mà nó đẻ bown vào ổ đĩa ko đc luôn :H sao vậy anh

có ai biết tạo map trong poseidon ko chỉ giúp với tạo mãi mà nó ko ra map...:05:

:v19: cái map hình như ko tạo đc. trước tạo xong mà nó hẻm cho save - nói chung hình như chỉ chơi dựa trên map sẳn hiện có thôi thì phải
- gàme này đâu phải dàn trận, game xây dựng thôi, thời kỳ Hy Lộp. 1 nước xây đc max là mấy thần nhĩ >"< quên ròi

Anh admin cho em hỏi em rất thích game này nhưng mà down , về giải nén vào chơi thì toàn chơi được mấy cái adventures thôi ( cái này nv chơi không có lâu dài chán lắm :v28:) . Em đã tìm kĩ trong game nhưng không thấy phần để chơi tự do ( là tự chọn map rồi vào chơi thoải mái ấy ạ) . Anh xem lại dùm em :04:

Anh admin cho em hỏi em rất thích game này nhưng mà down , về giải nén vào chơi thì toàn chơi được mấy cái adventures thôi ( cái này nv chơi không có lâu dài chán lắm :v28:) . Em đã tìm kĩ trong game nhưng không thấy phần để chơi tự do ( là tự chọn map rồi vào chơi thoải mái ấy ạ) . Anh xem lại dùm em :04:

Lâu rồi hok chơi nên anh cũng hok nhớ rõ, anh nhớ có mấy cái chơi lâu lắm mà...đất cũng rộng..

:D Đất rộng mà mấy cái save anh chơi lên cũng pro nữa . Nói chung game này hay , nhất là cái xây đền cho thần lâu nhưng mà đẹp :08:

:D Đất rộng mà mấy cái save anh chơi lên cũng pro nữa . Nói chung game này hay , nhất là cái xây đền cho thần lâu nhưng mà đẹp :08:

Nếu chơi Game xây dựng mà hok chơi Zeus & Proseidon thì phí nửa cuộc đời :v19:... cái hãng này làm thể loại này hay nhưng nghe đâu nó đã nghĩ phát triển dòng Game này lâu rui`....Mà cũng nhớ hok rõ là nó dẹp tiệm hay sang cái hãng này qua hãng khác luôn rùi thì phải...^^!

Anh td ơi giúp em với sao em dow từ part 1 đến part 10 bình thường còn từ part 11 trở đi là nó hiện dòng chữ máy chủ ngắt kết nối, yêu cầu khởi động lại là sao hả anh

anh td ơi sao em download từ part 11 trở đi và mỗi lần tải chỉ được 1 part, em cứ tải 2 part trở đi thì nó lại bảo "máy chủ đã gửi lệnh khởi động lại trong lệnh phản hồi" là sao hả anh

anh td ơi sao em download từ part 11 trở đi và mỗi lần tải chỉ được 1 part, em cứ tải 2 part trở đi thì nó lại bảo "máy chủ đã gửi lệnh khởi động lại trong lệnh phản hồi" là sao hả anh

Anh đang Up lại trên Mediafire, cái Ziddu làm ăn hok ngon rồi, bây giờ nó hạng chế tùm lum..Em đợi nha!

link lụm hết rồi tuấn ơi. Có Link Mediafire chưa đưa lên cho anh em đi.

link lụm hết rồi tuấn ơi. Có Link Mediafire chưa đưa lên cho anh em đi.

Link hok có died, có điều cái tụi Ziddu bây giờ tào lao, nó hạng chế mấy cái phần mềm hỗ trợ download. Em download bằng IE và không dùng phần mềm hỗ trợ sẽ down ngon thôi nhưng hơi lâu:v11:...

Re: [Game]Zeus - Master of Olympus & Poseidon - God Of Atlantis (Expansion): Vị thần biển cả (Free Download Full)

link die rùi a ơi.. >"<

Re: [Game]Zeus - Master of Olympus & Poseidon - God Of Atlantis (Expansion): Vị thần biển cả (Free Download Full)

link mới cũng die hết rồi anh ơi

Chờ anh Upload lại nhé.

Back