Ăn thịt gái trinh ở Trung Quốc

lakcrazy

Các bạn coi trên link dưới nha. Ghê quá mình hok dám Đưa hết

nếu mình không nhầm thì chủ topic có vào trang này để lấy ^^ ; . Hum bữa ở net thấy thằng kia đọc cái topic đó ở truyennguoilon.biz , đã vậy bật Full cái FF , nhìn hình nhỏ đó lia lịa

@ Vậy Heo Có Nguyện Vọng Gì Không Nói Đi Không Kẻo Chết Thì Không Nói Được

Theo mấy Ngày Nay Báo Chí Người Ta Đăng Là Bệnh Cúm AH1N1 Là Của Lợn Nhưng Mình Bik Heo Cũng Là Bạn Của Lợn Nên CHắc Tính Năng Gây Bệnh Cũng Nhu Nhau Heo.Tiz Nhỉ

:07::07::07:Khiếp quá vừa coi tấm đầu đã ớn. Hôm bữa thì vụ ăn thai nhi giờ lại ăn người. Ước gì em là phật em đánh sập nước TQ ngay. :07::07::07: Lũ khốn nạn.... Con người là 1 sinh mạng chứ đâu phải là món ăn để chúng ăn chứ... Bọn đã man.. T_T

Sửa lần cuối:
Người giết người chẳng khác động vật ăn lẫn nhau. Hic. Ác ghê ghớm. Mình coi xong nghĩ toi rợn da gà, ăn cơm hok nỗi luôn. Y như mổ heo vậy.

Đừng có tin cái ảnh này.Nhìn trên là biết thằng nào cố ý vào web khiêu dâm rồi up lên bloger rồi kể tầm bậy tầm bạ.Nhìn ảnh có đứa nào thấy nó cắt tiết hay cắn tay chặt chân gì đâu.
Mọi người thi nhau spam quá nhiều rồi, chú ý các bài khác đi.Đề nghị Smod/admin del bài này cho đỡ lắm chuyện.

Tưởng j` cái này mình nhớ rồi bạn vao good gõ hình kinh dị
roi vào xem vài trang la thấy ca abum cai nay` luôn một lần mình đã xem hình kinh dị co cả bộ ảnh cái này người ta ghép thôi ko tin lên mà coi

Đúng Các Bác Đọc Bài Mà Không Đọc Cái P:S/ NGười Ta Ghi Dưới Cùng Nó Chỉ Là Ảnh Ghép Thui TẠI Chủ Bài Đó Thấy Hay Nên Copy Về Post Lên Đó Mà

Theo mấy Ngày Nay Báo Chí Người Ta Đăng Là Bệnh Cúm AH1N1 Là Của Lợn Nhưng Mình Bik Heo Cũng Là Bạn Của Lợn Nên CHắc Tính Năng Gây Bệnh Cũng Nhu Nhau Heo.Tiz Nhỉ

hihi , quá đúng và lây bác [†]ThIeN[†] đầu tiên hen ;)) :01::01::01::06::06::06::n03::n03:

Back