Bản Ghost windows Server 2012 full crack active only 4r.ketnoitatca.net

Đã có link down mời các bạn vào chém.Nhớ thank nhiều dc rùi,Máy nào ghost ko dc mai mốt mình up soucre cài lên cho các bạn tự cài nhé

biết sao không tks không ?
vì anh không ghi ĐÍCH THỊ VÀ XÁC ĐÁNG cái người viết ra bài này =]]

đúng là người VN =))

Sửa lần cuối:
chừng nào bạn có KN nhiều có dịp vào HCm mình cùng nhau hợp tác mở tiệm vi tính làm chung nhé!Vì nếu làm tiệm 1 mình cũng hơi khó nhiều công việc mà chạy 1 mình chắc chết =))

Cảm ơn bác! Chừng nào có dịp vào Tp. HCM nhất định em sẽ mời bác đi uống cà phê, còn việc hợp tác làm ăn em cũng muốn lắm nhưng còn phải học thêm nhiều, ở Đắc Lắc không có nhiều điều kiện để học.

biết sao không tks không ?
vì anh không ghi ĐÍCH THỊ VÀ XÁC ĐÁNG cái người viết ra bài này =]]

đúng là người VN =))

Không biết ý bác này là thế nào nữa? Mình đã Google rồi, chỉ có duy nhất 1 kết quả phù hợp là trang này thôi! bác có thể chỉ ra nguồn bài viết khác không?

cai ban ghost nay ghost vao laptop duoc khong nhi ? co sẵn bluetooth không ? ( sr ! mình rất gà về mấy vụ này )

cai ban ghost nay ghost vao laptop duoc khong nhi ? co sẵn bluetooth không ? ( sr ! mình rất gà về mấy vụ này )

Ghost vào Laptop bình thường bạn ah, miễn là Laptop đáp ứng đủ cấu hình tối thiểu:

Cấu hình chạy dc cho bản ghost này tối thiểu là CPU pentium 3.0,Ram 1GB,HDD 40G còn mạnh hơn càng tốt

Bluetooth thì phụ thuộc vào phần cứng Laptop của bạn có hay không chứ không phụ thuộc vào hệ điều hành, nếu phần cứng có thì chỉ cần cài Driver nữa là xong thôi!

không nhập pass => vào không được
Nhập pass (solokoku, 4r.ketnoitatca.net) => cũng vào ko dc !!:v22:

vậy là ghost xong ông phải đặt pass mới đó chứ ngoài ra tui ko còn pass nào nữa =)),nhớ đặt pass có chữ,số và kí tự đặc biệt @+- gì đó tuỳ
còn ko dc chờ tui mai ghót lại máy rùi tìm dùm cho,giờ khuya phải đi ngủ zoi :D

Back