Công khai đề nghị Admin !!

o0PREMIUM0o

_Admin làm việc hơi thất trách quá, Pre đã xin cả tuần nay cái mob xóa bài viết tự do của các bài spam cố ý, gây rối, không những làm nặng 4rum mà còn mang tính châm chọc người đọc( VD: các admin MU Online thường "bắn" MU mình qua Box realease để gây chú ý), và pre cũng đã ghi rõ chữ "reply nhanh" cho admin, nhưng chả có 1 chút hồi âm ??!.
Mong admin xem xét nhanh.

Sửa lần cuối:
4r có quy định trước sau rõ ràng, thành viên VIP không có quyền xóa bài ở tất cả các BOX, BOX MU thì do các MOD bên MU quản lý.

Anh đã nhắn em đăng ký BOX quản lý để anh có thể phân quyền xóa bài viết nhưng hok thấy??!!.

Anh thì không chỉ có làm forum này không, còn công việc...và nhiều thứ khác nữa nên đôi khi không có đủ thời gian để kiểm soát hết tất cả...

Và cuối cùng, forum xây dựng dựa trên tất cả thành viên, MOD..admin chứ hok phải chỉ 1 mình admin. Không nên có tư tưởng hễ có việc gì thì admin cũng "lãnh tội cao nhất". Thiết nghĩ nếu bên BOX MU Spam lung tung sao em hok PM cho MOD quản lý bên đó hoặc PM cho Super MOD....

Em Không Nhiều Chuyện Nhưng Có Một Số Cái Em Cũng Muốn Nói
Nếu Pm Được Cho Super Mod Thì Chả Nói Làm Gì Vấn Đề Ở Đây Là HIện 4r SuperMod Đâu Hết gỎI Anh ???
( Em Chỉ Nói Đúng Sự Thật Anh Pre Và Anh TD Đừng Bắn Em >.< )

Đúng là VIP không nên có chức năng đó thật, nhưng vấn đề là pre khá bức xúc ??!.
Cuối cùng close topic với việc "không giải quyết" chính đáng.
P/s: 2 bạn Thiên và viper không nên hiểu sai Kjchun, Kjchun trước đây online rất nhiều song giờ thì rất ít, và tất nhiên phải có lí do chính đáng rồi. Đó là vấn đề giống như trong Topic này, các bạn nên hiểu.

Em Cũng Hiểu Cho Anh kjchun Muk` Ảnh Bận Phát Triện 4r Riêng Của Riêng Ảnh Nhưng Theo Quy Định Của 4r Thì Nếu Mod Hoặc SuperMod Lâu Không Online Thì Em Nghĩ Nên ...
Hoặc Cũng Có Thể Bầu Một S-MOd Mới Để Giúp Admin Quản Lý 4r (Em Nghĩ Nên Bầu Anh Pre Vì Anh Cũng Có Thâm Niên Với 4r )

Em Cũng Hiểu Cho Anh kjchun Muk` Ảnh Bận Phát Triện 4r Riêng Của Riêng Ảnh Nhưng Theo Quy Định Của 4r Thì Nếu Mod Hoặc SuperMod Lâu Không Online Thì Em Nghĩ Nên ...
Hoặc Cũng Có Thể Bầu Một S-MOd Mới Để Giúp Admin Quản Lý 4r (Em Nghĩ Nên Bầu Anh Pre Vì Anh Cũng Có Thâm Niên Với 4r )
Anh nhắc lại cho Thiên em nhé:
Thứ nhất: Anh không muốn làm Mod.
Thứ hai: anh thích làm VIP .
Chấm hết, nếu em có nhắc đến điều này anh thề sẽ không nói chuyện với em nữa.

Em Không Nhiều Chuyện Nhưng Có Một Số Cái Em Cũng Muốn Nói
Nếu Pm Được Cho Super Mod Thì Chả Nói Làm Gì Vấn Đề Ở Đây Là HIện 4r SuperMod Đâu Hết gỎI Anh ???
( Em Chỉ Nói Đúng Sự Thật Anh Pre Và Anh TD Đừng Bắn Em >.< )

Pm Hộp Thư Forum bình thường.

Tính trung bình Forum này 1 ngày Online ko đến 15 người
»-(¯`v´¯)-»Số người đang xem»-(¯`v´¯)-»: 137 (5 thành viên và 132 khách)
ra ra vào vào có cái Topic MuOnline với mấy cái Rao Vặt.
Ko có gì mới

Kjchun@Tính trung bình Forum này 1 ngày Online ko đến 15 người
Sai rồi đó chưa kể khách

Khách xem nhưng đâu đăng kí? như thế có nghĩa lý gì ?

Anh Kjchun Cứ Khơi Gợi Lên Cái Vấn Đề Từ Thuở Nảo Thuở Nao Lên Vậy =.="
Chả Lẽ Anh muốn Những Cái Nick Vô Hồn Chỉ Vào Đọc Mà Không Post Bài ??

Anh Kjchun Cứ Khơi Gợi Lên Cái Vấn Đề Từ Thuở Nảo Thuở Nao Lên Vậy =.="
Chả Lẽ Anh muốn Những Cái Nick Vô Hồn Chỉ Vào Đọc Mà Không Post Bài ??

Anh khêu gợi cái gì ? Uh thì anh đồng ý là Forum 1 ngày nhiều người vào ? Nhưng có đến 15 Member ko ? Hay chỉ là khách ? Mà khách thì giúp gì cho Forum ? Có post được bài ko ?
Hay cái số khách đó chỉ là ảo ? :v24:

Nói nhiều không ai hiểu ? Thôi thì anh cũng không nói gì nữa :02:

Dạo này công việc của anh cũng trong thời gian bận. Nên ko vào Forum được. Và lại anh cũng đang làm Forum Teen riêng nên cũng tạm thời vắng mặt ở KNTC 1 thời gian.
Nếu em đảm nhận được chức S-mod để tiếp tục quản lý tốt cho KNTC. Anh nhường lại chức của anh cho em.

Chân thành.Và ko có mục đích gì nhé :1: :1: :1: :1: :1:

Mọi người rảnh thì ghé qua góp vui cùng KjChun

Em Làm Gì Có Trình Mà Làm S-mod ^^!
Làm Mod Post Bài Tà Tà Là Vui Rồi Chủ Yếu Là Anh Em Vui Vẻ Thôi Tham Gia 4r Tới Đây Cũng Gần Được 1 năm Rồi Bao kỷ Niệm Từ Cái Thời Bị Các MOD Chửi =.=" ( Mà Giờ Nhiều Mod Của 4r Ta Ra Đi Quá >.<)

Em Làm Gì Có Trình Mà Làm S-mod ^^!
Làm Mod Post Bài Tà Tà Là Vui Rồi Chủ Yếu Là Anh Em Vui Vẻ Thôi Tham Gia 4r Tới Đây Cũng Gần Được 1 năm Rồi Bao kỷ Niệm Từ Cái Thời Bị Các MOD Chửi =.=" ( Mà Giờ Nhiều Mod Của 4r Ta Ra Đi Quá >.<)
Anh lại thấy em tư cách và trình độ rồi. Mặc dù mục đích 4rum từ em không phải là về MU nhưng cách em thể hiện bộ mặt chia sẻ Games cho 4rum là quá tốt rồi. Với anh bằng cấp ở 4rum KNTC không nói lên điều gì cả, vấn đề là cách ta "sống" trong 4rum thế nào thôi.
Sẵn đây ở trên là anh Kjchun cũng chỉ là góp ý thôi, Thiên em không nên cãi lại như ai đó đã từng cãi anh mà còn lên giọng ta đây khiêu khích, ỉ lại, coi trời bằng vung,...
P/s: Thông báo admin(nếu admin có thấy) thì việc Mod bỏ đi nhiều đó là do nguyên nhân từ Admin cả đấy...

P/s: Thông báo admin(nếu admin có thấy) thì việc Mod bỏ đi nhiều đó là do nguyên nhân từ Admin cả đấy...

Một phần thôi :65:...Nhưng là phần lớn :33:
Cũng vì 4rum tôi thấy quá nhiều Banner quảng cáo. Làm nó kiểu gì ấy :-"
Nhìn quanh cái Forum thấy Ảnh nhiều hơn chữ :65:. Biết là Banner để duy trì forum. Nhưng cũng phần nào thôi. Ko thể add chặt Banner vào Forum làm mất đi cái vẻ đẹp của KNTC được

Với lại ko hiểu sao Admin ko nghe lời Member góp ý ? Xem cái Skin này cũng đã đến 1Year rồi còn gì nhỉ? Không thay đổi cho mới ? Việt Nam là thế ? Phải mới ...lạ...thì họ mới quan tâm :65:

Một phần thôi :65:...Nhưng là phần lớn :33:
Cũng vì 4rum tôi thấy quá nhiều Banner quảng cáo. Làm nó kiểu gì ấy :-"
Nhìn quanh cái Forum thấy Ảnh nhiều hơn chữ :65:. Biết là Banner để duy trì forum. Nhưng cũng phần nào thôi. Ko thể add chặt Banner vào Forum làm mất đi cái vẻ đẹp của KNTC được

Với lại ko hiểu sao Admin ko nghe lời Member góp ý ? Xem cái Skin này cũng đã đến 1Year rồi còn gì nhỉ? Không thay đổi cho mới ? Việt Nam là thế ? Phải mới ...lạ...thì họ mới quan tâm :65:
Cố lên =)) bằng thừa, nói admin không nghe đâu, chỉ cần đưa ý kiến đâu đâu cũng đc cho vui =))
Vấn đề Kjchun nói trên chỉ đúng trong 1/10 thôi :))

Back