Công khai đề nghị Admin !!

Mình nghĩ là mấy người khách ấy chỉ xem mà không Đk để post bài là do họ chưa có kinh nghiệm!!/

Xem cái Skin này cũng đã đến 1Year rồi còn gì nhỉ?

Em Thích Mỗi Câu Này THôi Em Nghĩ Cũng Đến Lúc 4r Mình Đổi Skin Là Vừa Cũng 1Y Rồi CÒn Gì Các 4r Khác Các aDMIN Cứ 1y Lại Thay Skin 1/Lần

góp ý chân thành

lâu quá không gập thiên nhỉ đến lúc nhận chức mới cũng không thấy chúc mừng!qua một số ý kiến đề nghị thì mình thấy việc họ có trình độ post bài hay không điều đó không quan trọng và không thể trách vì có một số người chỉ mang tính lấy thông tin rồi đi chủ yếu mình làm tròn bổn phận của mình trong 4r thì tự dưng 4r sẽ được nhiều người biết đến dù họ có tham quan 1 lần biết đâu có 1 ngày họ cân thêm thông tin và lại mò đến với mình.Mình thì admin ưu ái cho tăng thêm quyền hạn cũng có sao đâu các bạn nên biết thông tin trên mạng chỉ là ảo mà thôi,giúp được thì cứ giúp chứ nhiều lúc làm chức to trong 4r cũng đâu mang lại lợi ích thật sự cho mình mà mình còn mệt hơn vì thế mình chủ yếu cung cấp thêm kiến thức cho mọi người không phải nhận dc sự cám ơn từ họ mà mình giúp người ta thì tâm trạng mình cũng nhẹ nhàng hơn và càng nâng cao kiến thức mình hơn đó là phần thưởng xứng đáng và quý giá hơn bất kỳ thứ gì,tóm lại vui là chính mà niềm vui chính là mang lại niềm vui cho người khác các bạn nghĩ có đúng không,xin chào nhé mình hứa sẽ làm tốt công việc admin giao phó cho anh em trong 4r lúc nào cũng dc vui vẽ như mình và quên đi mọi thứ không tốt mà mình gặp thường xuyên ở xã hội!chúc mọi người 1 năm mới an lành nhé!:01::01::01::01:

Giờ nên đổi topic thành tên Góp ý thì phải,
Solokoku viết dài quá

Đề nghị những ai Tạo Chữ ký có Images quá khổ hay cho nhỏ lại.

trời

viết dài tránh cho người khác đừng có hiểu lầm mà lời nói không mất tiền mua mà you

Ôi giời, toàn nhặn xị =))
Nói thì hay, làm thì...kinh khủng. Nói thế thôi.
À sẵn đây VIPer test bản GS 10.03.15 giùm pre cái.

ỐI ! thôi mọi người bớt lời chút xíu đi ai cũng phải có công việc và cuộc sống chứ làm sao mà có thể kiểm soát hết dc :v29:

mọi người ủng hộ bài cách cua gái = thư dùm em nha :08: THANKS em dùm em cảm ơn nhìu lắm

Spam thì del mesage đi chứ sao, del mesage của tui luôn sau khi đọc xong

Back