Download & Hướng dẫn sử dụng phần mềm ePSXe 1.6 - Giả lập máy chơi Game Play Station 1 (PS1) trên PC

Cái này chơi Game Pad hoàn toàn bình thường, lúc trước anh đã test ok, em hãy vào Config --> GamePad --> Pad 1 --> Màn hình GamePad hiện lên em hãy vào Config các nút , VD: nút lên(Up) em click chuột vào Up sau đó nhấn nút lên trên GamePad lúc này nó sẽ thay đổi là J1_Up , các nút kia cũng tương tự --> OK . Rồi vào test Game

Mình cũng bị tình trạng tương tự ,vô game bình thường mà k sử dụng được tay cầm, có ai chỉ mình cách khắc phục được k ? thanks :04:

Nếu không còn cách khắc phục thì bạn nên đổi trình giả lập khác :n08:

anh oi cho e hoi a down game tearing saga ve choi sao toc doc game nhanh wa lam sao chinh nhu luc choi ps1 vay a ....tks nhiu lam

anh oi cho e hoi a down game tearing saga ve choi sao toc doc game nhanh wa lam sao chinh nhu luc choi ps1 vay a ....tks nhiu lam

Em vào bước cấu hình này:

Chổ Default settings em chọn Nice --> Ok

P/S: Lần sau nhớ viết Tiếng Việt có dấu nha em

Trình giả lập sao cài rồi mà chơi game ko đc vậy.. file game em .img mà khi chọn open nó xảy ra lỗi. Lỗi này do trình giả hay do file tải về vậy anh?

Trình giả lập sao cài rồi mà chơi game ko đc vậy.. file game em .img mà khi chọn open nó xảy ra lỗi. Lỗi này do trình giả hay do file tải về vậy anh?
Lỗi cd rôm not found là sao vậy..?

sao e down game ninpu senpai zề màk chọn run Iso k thấy file đâu hết là sao a ? giúp e với !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Anh Tuấn ơi ! cài như vậy có ảnh hưởng gì tới máy tính không . Với lại nếu muốn trở lại như lúc chưa cài thì sao ? Tks a

Anh Tuấn ơi ! cài như vậy có ảnh hưởng gì tới máy tính không . Với lại nếu muốn trở lại như lúc chưa cài thì sao ? Tks a
Cài này cũng như 1 phần mềm thôi bạn. Cài đặt xong, chạy phần mềm và tìm file game giả lập chơi, không chơi nữa, thì tắt thôi :)

Back