Download & Hướng dẫn sử dụng phần mềm ePSXe 1.7 - Giả lập máy chơi Game Play Station 1 (PS1) trên PC

to chơi Brigandine GE hết đĩa 1 . cái phần chuyển đĩa 2 = giả lập 1.7 ko giõ lắm . Pro chỉ dùm ??????????? cái phần màn hình đòi đĩa 2 ấy có lưu được ko? lưu như thế nào(nút lưu nhanh ấy)

Re: Trả lời: Download & Hướng dẫn sử dụng phần mềm ePSXe 1.7 - Giả lập máy chơi Game Play Station 1 (PS1) trên PC

Chả hiểu sao mình làm theo hướng dẫn rồi mà màn hình đen xì đợi mãi chả thấy gì ???

minh cung bi nhu ban

mình thik chơi yugi ps1 ..chơi được rồi mà hok bik save thế nào..a e nào bik thì hướng dẫn cụ thể giúp mình với..xin cảm ơn mọi người

Pro nào chỉ dùm cách chuyển Disk 2 tren ePXe 1.7 giúp mình với. thấy có chổ change disc/iso or CDrom chọn iso vào file của díc 2 nhưng không thấy động tỉnh gì ráo :07:

Pro nào chỉ dùm cách chuyển Disk 2 tren ePXe 1.7 giúp mình với. thấy có chổ change disc/iso or CDrom chọn iso vào file của díc 2 nhưng không thấy động tỉnh gì ráo :07:

Nếu là Disk của PS1 thì chọn CDRoom chứ không phải ISO, cứ chọn CD nó sẽ tự biết.

sac! file disc 2 cua minh có đuôi .bin mà chọn CDRoom đâu có được hĩ. Giúp với, đang giết trùm mà ko chuyển qua qua fle của disc 2 dc, chán ghê.

chơi online thì giao diện khác lạ quá, thay vì cái kelii gì đó thì nó hiện cái cyberbad tiếng việt không, phải choi sao đây

cho mình hỏi với , mình down về rồi , nhưng mỗi lần chạy file game là nó đen xì màn hình , ko thấy gì để chơi cả :( hix

cho em hỏi chút.e down giả lập 1.7 về chơi mà không thoát được,chỗ RUN chữ reset và continue khong nhấn được,bạn nào giúp mình với.tks nhiều

Back